ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿಯವರ ಹುಟ್ಟು ಹಬ್ಬ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

 

ಸೆ.14 ರಿಂದ 20 ರವರೆಗೆ ಬಿಜೆಪಿಯಿಂದ ಸೇವಾ ಸಪ್ತಾಹ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ


ದೇಶದ ಪ್ರಧಾನ ಮಂತ್ರಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿಯವರ 70 ನೇ ಹುಟ್ಟು ಹಬ್ಬದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಸೆ.14 ರಿಂದ 20ರ ವರೆಗೆ ಸೇವಾ ಸಪ್ತಾಹ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಲಿದ್ದು ಸುಳ್ಯ ಮಂಡಲ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿಯೂ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಬಿಜೆಪಿ ಮಂಡಲ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹರೀಶ್ ಕಂಜಿಪಿಲಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಸೆ.12 ರಂದು ಸುಳ್ಯ ಪ್ರೆಸ್ ಕ್ಲಬ್ ನಲ್ಲಿ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿ ನಡೆಸಿದ ಅವರು, ಕೇಂದ್ರದ ಸೂಚನೆಯಂತೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಆಯೋಜನೆ ನಡೆಯುವುದು. ಮಂಡಲದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ 70 ಮಂದಿ ದಿವ್ಯಾಂಗರಿಗೆ ಕೃತಕ ಅಂಗ ಜೋಡಣಾ ಉಪಕರಣ ನೀಡಲಾಗುವುದು. 70 ಮಂದಿಗೆ ಉಚಿತ ಕನ್ನಡಕ ವಿತರಣೆ, 70 ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಅಥವಾ ಬಡ ಕಾಲನಿಗಳಲ್ಲಿ ಹಣ್ಣು ಹಂಪಲು ವಿತರಣೆ, ಕೋವಿಡ್-19 ಪ್ರಭಾವಕ್ಕೊಳಗಾದವರಿಗೆ ಪ್ಲಾಸ್ಮಾ ದಾನ, ಯುವ ಮೋರ್ಚಾ ದಿಂದ ರಕ್ತದಾನ ಕ್ಯಾಂಪ್, ಬೂತ್ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಪರಿಸರ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಗ್ರಾಮೀಣ ಭಾಗ ಹಾಗೂ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸ್ವಚ್ಚತಾ ಅಭಿಯಾನ ಹೀಗೆ ವಿವಿಧ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಅವರು ವಿವರ ನೀಡಿದರು.

ಅಲ್ಲದೆ ಪಂಡಿತ್ ದಿನ ದಯಾಳ್ ಹಾಗೂ ಗಾಂಧಿ ಜಯಂತಿ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಸೆ.25 ರಿಂದ ಅ.2 ರವರೆಗೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರ ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ಈ ಬಾರಿಯೂ ಗಾಂಧಿ ಸಂಕಲ್ಪ ಯಾತ್ರೆ ಹಮ್ಮಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ಆತ್ಮ ನಿರ್ಭರ ಯೋಜನೆ ಪ್ರಧಾನಿಯವರು ಕೈ ಗೊಂಡ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ವನ್ನು ಮನೆ ಮನೆಗೆ ತಲುಪಿಸುವ ಕೆಲಸವು ನಡೆಯುವುದು ಎಂದು ವಿವರ ನೀಡಿದರು.

ಕೊರೊನಾ ಕಾಲ : ಕಳೆದ ಕೆಲ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಕೊರೊನಾ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಪಕ್ಷದ ವತಿಯಿಂದ ಜಾಗೃತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಸಹಾಯ ಹಸ್ತ ನೀಡಿರುವ ಕುರಿತು ವಿವರ ನೀಡಿದರು

ಮೋರ್ಚಾ ಗಳಿಗೆ ಆಯ್ಕೆ : ಬಿಜೆಪಿ ಮಂಡಲ ಸಮಿತಿ ರಚನೆಯಾದ ಬಳಿಕ ಇದೀಗ ಎಲ್ಲ ಮೋರ್ಚಾ ಗಳಿಗೂ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಆಯ್ಕೆ ನಡೆದಿದೆ. ಆ ಮೂಲಕ ಪಕ್ಷ ಸಂಘಟನೆಯ ಕಾರ್ಯ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದು, ಈ ಬಾರಿ ಸುಳ್ಯ ಮಂಡಲದ ಪ್ರಮುಖರಿಗೆ ರಾಜ್ಯ ಹಾಗೂ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಮಿತಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನ ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಕಂಜಿಪಿಲಿ ಹೇಳಿದರು.

ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಮುಳಿಯ ಕೇಶವ ಭಟ್, ಮಂಡಲ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಗಳಾದ ಸುಭೋದ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮೇನಾಲ, ರಾಕೇಶ್ ರೈ ಕೆಡೆಂಜಿ, ಗುರುದತ್ ನಾಯಕ್, ವಿನಯ್ ಕುಮಾರ್ ಕಂದಡ್ಕ, ಸುನಿಲ್ ಕುಮಾರ್ ಕೇರ್ಪಳ, ರಾಕೇಶ್ ಮೆಟ್ಟಿನಡ್ಕ ಇದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.