ರಂಗಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅರೆಭಾಷೆ ಕಿರುಚಿತ್ರ “ಕೋಲ ” ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

 

ಸುಳ್ಯದ ರಂಗಮನೆಯಲ್ಲಿ
ಖ್ಯಾತ ಯಕ್ಷಗಾನ ಕಲಾವಿದ ಸುಜನಾ ಸುಳ್ಯ ರವರ 84ನೇ ಜನ್ಮದಿನಾಚರಣೆಯನ್ನು ಸೆ.13 ರಂದು ಆಚರಿಸಲಾಯಿತು.ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ರಂಗ ಕಲಾವಿದ ಜೀವನ್ ರಾಮ್ ಸುಳ್ಯ,ಕರ್ನಾಟಕ ಅರೆಭಾಷೆ ಅಕಾಡೆಮಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಲಕ್ಕೀ ನಾರಾಯಣ ಕಜೆಗದ್ದೆ, ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ಪೆರುಮುಂಡ,ರಾಜ್ ಮುಖೇಶ್, ವಿನೋದ್ ಮೂಡಗದ್ದೆ, ರವೀಶ್ ಪಡ್ಡಂಬೈಲು, ಶ್ರೀಮತಿ ಮಮತಾ ಪಡ್ಡಂಬೈಲು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಬಳಿಕ ಟೀಮ್ ಉತ್ತಮ್ ತಂಡದ ಅರೆಭಾಷೆ ಕಿರುಚಿತ್ರ “ಕೋಲ” ಇದರ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆಯು ರಂಗಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.

ಕಿರುಚಿತ್ರ ಸದ್ಯದಲ್ಲೇ ಶೂಟಿಂಗ್ ಸೆಟ್ಟೇರಲಿದ್ದು, ನವೆಂಬರ್ ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ನಿರ್ದೇಶಕ ಹವಿನ್ ಗುಂಡ್ಯರವರು ತಿಳಿಸಿದರು. ಈಗಾಗಲೇ ತಂಡವು ಗೊಬ್ಬು, ಮಾರಣಹೋಮ,5 ಎ.ಎಮ್ ಎಂಬ ಮೂರು ಕಿರುಚತ್ರ ನಿರ್ಮಿಸಿರುತ್ತಾರೆ. ಗೊಬ್ಬು ಕಿರುಚಿತ್ರ ಉತ್ತರಖಾಂಡದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಕ್ಲಬ್ಬಿ ಇಂಡಿಯಾ ಮಿನಿ ಮೂವಿ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ ಗೆ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿ ಫೈನಲ್ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.