ಬೆಳ್ಳಾರೆ: ಮಾಸ್ತಿಕಟ್ಟೆ ಬಳಿ ಸುದರ್ಶನ ಹೋಮ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಗ್ರಾಮದ ಮಾಸ್ತಿಕಟ್ಟೆ ಬಳಿ ಉಮಿಕ್ಕಳ ಎಂಬಲ್ಲಿ ಪುರಾತನ ನಾಗಸಾನ್ನಿಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಸುದರ್ಶನ ಹೋಮ ನ. 19ರಂದು ನಡೆಯಿತು.

ಈ ನಾಗ ಸಾನಿಧ್ಯವು ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಜೀರ್ಣಾವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿದ್ಧುದನ್ನು ಊರವರೆಲ್ಲ ಸೇರಿ ಧೈವಜ್ಞರಾದ ನೆಟ್ಟಾರು ರಾಜೇಂದ್ರ ಪ್ರಸಾದ್ ರವರ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಪ್ರಶ್ನಾಚಿಂತನೆಯನ್ನಿರಿಸಿ ಅವರ ಸೂಚನೆಯಂತೆ ಸಮಿತಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಯಿತು. ಸ್ಥಳಧಾನಿಗಳಾದ ಮುರಳೀಧರ್ ಕೆಮ್ಮಾರರವರನ್ನು ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿ 9 ಜನರ ಸಮಿತಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ 19ರಂದು ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಮುಕ್ಕೂರು ಪತಂಜಲಿ ಶಾಸ್ತ್ರಿಯವರ ಮುಖೇನ ಕಡಬ ಕೋಡಿಂಬಾಲ ಪ್ರಸಾದ್ ಕೆದಿಲಾಯರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಗಣಹೋಮ, ಪಂಚದುರ್ಗಾ ಹೋಮ, ಸುಧರ್ಶನ ಹೋಮ, ಬಾದಾಉಚ್ಚಾಟನೆ ನಡೆದು ನಾಗದೇವರನ್ನು ಬಾಲಾಲಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಯಿತು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಮಿತಿಯ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷ ಮುರಳೀಧರ್ ಕೆಮ್ಮಾರ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಪ್ರದೀಪ್ ರೈ ಅಜ್ರಂಗಳ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಎನ್.ಎಸ್.ಡಿ. ವಿಠ್ಠಲ್ದಾಸ್, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ವಿಶ್ವನಾಥ್ ಕೆ, ಸದಸ್ಯರಾದ ಶಶಿಧರ್ ಬಿ.ಕೆ, ಹೊನ್ನಪ್ಪ ಬೆಳ್ಳಾರೆ, ವಸಂತ ಬೊರ್ಕರ್, ಸಂಪ್ರೀತ ಪ್ರಭು ಹಾಗೂ ಭಕ್ತ ಜನರು ಹಾಜರಿದ್ದರು. ಪೂಜಾ ಕಾರ್ಯದ ಬಳಿಕ ಅನ್ನಧಾನ ನಡೆಯಿತು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.