ಕಳೆದು ಹೋದ ಚಿನ್ನ ಹಿಂದುರಿಗಿಸಿ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆ ಮೆರೆದ ರವಿಪ್ರಕಾಶ್ ಕೊರತ್ತೋಡಿ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

 

ಅರಂತೋಡು ಗ್ರಾಮದ ಬೆದ್ರುಪಣೆ ಚೇತನ್ ಮೇಲಡ್ತಲೆ ಎಂಬವರು ಕೈಯಲ್ಲಿ ದ್ದ ಚಿನ್ನದ ಬ್ರೇಸ್ಲೈಟ್ ಅರಂತೋಡು ಎಲಿಮಲೆ ರಸ್ತೆ ಮಧ್ಯೆ ಬಿದ್ದು ಹೋಗಿತ್ತು. ನೆಲ್ಲೂರು ಕೆಮ್ರಾಜೆ ಗ್ರಾಮದ ಕೊರತ್ತೋಡಿ ರವಿಪ್ರಕಾಶ್ ರವರು ಎಲಿಮಲೆ ಬಳಿಯ ಗುಡ್ಡೆ ಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ವೊಂದಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದ ವೇಳೆ ಬಿದ್ದು ಸಿಕ್ಕಿತ್ತು. ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲಾತಾಣದಲ್ಲಿ ಚೇತನ್ ಮೇಲಡ್ತಲೆಯವರ ಚಿನ್ನದ ಬ್ರೆಸ್ಲೈಟ್ ಕಳೆದುಹೋಗಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನಿಸಿದ ರವಿಪ್ರಕಾಶರವರು ಚೇತನ್ ಮೇಲಡ್ತಲೆಯವರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ ಚಿನ್ನದ ಬ್ರೇಸ್ಲೈಟ್ ಹಿಂದಿರುಗಿಸಿ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆ ಮೆರೆದಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.