ನಾಗಮ್ಮ ಕಟ್ಟ, ಕಾರ್ಜ ನಿಧನ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಯೇನೆಕಲ್ಲು ಗ್ರಾಮದ ಕಟ್ಟ, ಕಾರ್ಜ ದಿ. ಸುಬ್ರಾಯ ಗೌಡರ ಧರ್ಮಪತ್ನಿ ಶ್ರೀಮತಿ ನಾಗಮ್ಮ ಮಾ. 28 ರಂದು ನಿಧನರಾದರು. ಇವರಿಗೆ 90 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಾಗಿತ್ತು. ಮೃತರು ಪುತ್ರರಾದ ಸುಂದರ ಗೌಡ ಕಟ್ಟ, ಕಾರ್ಜ, ಆನಂದ ಗೌಡ ಕಟ್ಟ, ಕಾರ್ಜ, ಪುತ್ರಿಯರಾದ ಶ್ರೀಮತಿ ಪದ್ಮಾವತಿ ಬಾಳುಗೋಡು, ಮೈಸೂರು ಎಸ್.ಆರ್.ಎಸ್. ಮೆಡಿಕಲ್ ಕಾಲೇಜಿನ ನರ್ಸಿಂಗ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಉಪನ್ಯಾಸಕಿಯಾಗಿರುವ ಶ್ರೀಮತಿ ಮೋಹಿನಿ ಡಾ. ಸುಂದರ ಮೂರ್ತಿ ಮೈಸೂರು, ಶ್ರೀಮತಿ ಭಾಗೀರಥಿ ವಸಂತ ಗೌಡ ಭಾಗಮಂಡಲ, ಶ್ರೀಮತಿ ರುಕ್ಮಿಣಿ ವೆಂಕಟ್ರಮಣ ಕೇಂಬ್ರೋಳಿ, ಮೈಸೂರು ಜೆ.ಎಸ್.ಎಸ್‌. ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗಿಯಾಗಿರುವ ಶ್ರೀಮತಿ ಸರಸ್ವತಿ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಮೈಸೂರು ಸೇರಿದಂತೆ ಸೊಸೆಯಂದಿರು, ಅಳಿಯಂದಿರು, ಮೊಮ್ಮಕ್ಕಳು, ಕುಟುಂಬಸ್ಥರು ಹಾಗೂ ಬಂಧು‌ ಮಿತ್ರರನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.