ಬಾಳುಗೋಡು : ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಪಂದ್ಯಾಟ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

 

 

ದೊಡ್ಡಕಜೆ ತಂಡ ಪ್ರಥಮ, ನಿಡುಬೆ ತಂಡ ದ್ವಿತೀಯ

ಕೊಮ್ಮೆಮನೆ ಬರೆಮೇಲು ಗೌಡ ಕುಟುಂಬದ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಎ.10 ಮತ್ತು ಎ. 11 ರಂದು ಬಾಳುಗೋಡು ಬೆಟ್ಟುಮಕ್ಕಿ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಪಂದ್ಯಾಟ ನಡೆಯಿತು. ಪಂದ್ಯಾಟದಲ್ಲಿ 37 ತಂಡಗಳು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದವು. ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ದೊಡ್ಡಕಜೆ ತಂಡ ಪಡೆದರೆ, ದ್ವಿತೀಯ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ನಿಡುಬೆ ತಂಡ ಪಡೆಯಿತು.

ಹರಿಹರ ಕೊಲ್ಲಮೊಗ್ರ ಪ್ರಾ.ಕೃ.ಪ.ಸ.ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವಿನೂಪ್ ಮಲ್ಲಾರ ಪಂದ್ಯಾಟವನ್ನು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಗೌಡ ಯುವ ಸೇವಾ ಸಂಘದ ನಿರ್ದೇಶಕ ವಸಂತ್ ಕಿರಿಭಾಗ, ಬೆಟ್ಟುಮಕ್ಕಿ ಶ್ರೀ ಶಿರಾಡಿ ದೈವಸ್ಥಾನದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಯರಾಮ ಆಲ್ಕಬೆ, ಬಾಳುಗೊಡು ಗೌಡ ಯುವ ಸೇವಾ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪ್ರಭಾಕರ ಬಾಳುಗೊಡು, ಗುತ್ತಿಗೆದಾರ ರಾಧಾೃಕೃಷ್ಣ ಕಟ್ಟೆಮನೆ, ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಪಂದ್ಯಾಟ ಆಯೋಜಕರ ಸತೀಶ್ ಕೊಮ್ಮೆಮನೆ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.
ಫೈನಲ್ ಪಂದ್ಯದ ಮೊದಲು ಅರಣ್ಯ ಇಲಾಖೆ ಸುಂದರ ಗೌಡ ಕೊಮ್ಮೆಮನೆ ಸಾಲ್ತಾಡಿ, ಕೋಳಿ ಸಾಕಾಣಿಕೆಯ ಉದ್ಯಮಿ ಪ್ರವೀಣ್ ಕೊಪ್ಪಡ್ಕ ಇವರುಗಳನ್ನು ಸನ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು. ಶೈಲೇಶ್ ಅಂಬೆಕಲ್ಲು, ವಿಶ್ವನಾಥ್ ಕೋಮ್ಮೆಮನೆ, ವಿಶ್ವಕೊಮ್ಮೆ ಮನೆ, ಪ್ರಿಯಾ ಪುತ್ತಿಲ, ಸತೀಶ್ ಕೋಮ್ಮೆಮನೆ ಮತ್ತಿತರರು ಬಹುಮಾನ ವಿತರಣಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

 

 

 

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.