ದುಗಲಡ್ಕ ಹಾಲು ಉತ್ಪಾದಕರ ಮಹಿಳಾ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆಯಾಗಿ ಜಲಜಾಕ್ಷಿ ಎನ್‌.ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆಯಾಗಿ ಉಷಾ ಪಿ.ಎಸ್.

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ದುಗಲಡ್ಕ ಹಾಲು ಉತ್ಪಾದಕರ ಮಹಿಳಾ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘದ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಮುಂದಿನ 5 ವರ್ಷಗಳ ಅವಧಿಗೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆಯಾಗಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಜಲಜಾಕ್ಷಿ ಎನ್.ಮತ್ತು ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆಯಾಗಿ ಶ್ರೀಮತಿ  ಉಷಾ ಪಿ.ಎಸ್.ಅವಿರೋಧವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.


ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನಿರ್ದೇಶಕರ ಆಯ್ಕೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ನಡೆದಿದ್ದು ಸಾಮಾನ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ಜಲಜಾಕ್ಷಿ ಎನ್., ಉಷಾ ಪಿ.ಎಸ್.,ಭಾರತಿ ಕೆ‌.ಎಸ್.,ಹೇಮಾವತಿ ಕೆ.,ವಾರಿಜಾ.ಕೆ.ಕೆ.,ಲೀಲಾವತಿ ಕೆ.ಎಸ್.,ಶೀಲಾವತಿ ಪಿ.,ಅಮೃತ ಭಟ್ ಎಂ.ಎಸ್‌., ಸುಶ್ಮಿತಾ ಎಂ,ಹಾಗೂ ಪರಿಶಿಷ್ಟ ಪಂಗಡ ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ಸವಿತಾ ಕೆ.ಅವಿರೋಧವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಯಾಗಿದ್ದರು. ಹಿಂದುಳಿದ ವರ್ಗ ಪ್ರ ವರ್ಗ ಎ‌.ಮತ್ತು ಬಿ ಸ್ಥಾನ ಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ಪರಿಶಿಷ್ಟ ಜಾತಿ ಮೀಸಲು ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಇಲ್ಲದ ಕಾರಣ ಆ ಮೂರು ಸ್ಥಾನಗಳು ತೆರವಾಗಿದ್ದು,ಉಳಿದ10 ಮಂದಿಯೂ ಅವಿರೋಧವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದರು.


ಇಂದು ಅಧ್ಯಕ್ಷ- ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರ ಆಯ್ಕೆ ನಡೆದಿದ್ದು ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಗೆ ಜಲಜಾಕ್ಷಿ ಎನ್.ರವರನ್ನು ಭಾರತಿ ಕೆ.ಎಸ್ ಸೂಚಿಸಿ,ಶೀಲಾವತಿ ಪಿ.ಅನುಮೋದಿಸಿದರು,ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷತೆಗೆ ಉಷಾ ಪಿ.ಎಸ್.ರವರನ್ನು ಹೇಮಾವತಿ ಕೆ.ಸೂಚಿಸಿ,ಸುಶ್ಮಿತಾ ಎಂ.ಅನುಮೋದಿಸಿದರು. ನೂತನ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.ಚುನಾವಣಾ ಅಧಿಕಾರಿ ಎಂ.ಶಿವಲಿಂಗಯ್ಯ ಆಯ್ಕೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನಡೆಸಿಕೊಟ್ಟರು. ಸಂಘದ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಪ್ರಿಯಾಸದಾನಂದ ಸಹಕರಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.