ಜೆ.ಸಿ.ಬಿ. ತಂದು ಕಣಿ ತೆಗೆದು ವೃದ್ಧೆಯ ಮನೆ ಉಳಿಸಿದ ಯುವಕರು

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಮೇ.2 ರಂದು ಸಂಜೆ ಸುರಿದ ಭಾರೀ ಮಳೆಗೆ ಪ್ರವಾಹದಂತೆ ಬಂದ ನೀರು ವೃದ್ಧೆಯೊಬ್ಬರ ಮನೆ ಗೋಡೆಗೆ ಅಪ್ಪಳಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಂಡು ಪೈಚಾರು ಆರ್ತಾಜೆಯ ಯುವಕರು ಜೆಸಿಬಿ ತಂದು ನೀರು ಹರಿದು ಹೋಗಲು ಚರಂಡಿ ನಿರ್ಮಿಸಿ ವೃದ್ದೆಯ ಮನೆ ಉಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ರಸ್ತೆ ಅಗಲೀಕರಣ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ದಿ ಕಾರ್ಯ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದು, ಚರಂಡಿ ನಿರ್ಮಾಣ ಕಾರ್ಯ ಇನ್ನಷ್ಟೇ ಆಗಬೇಕಾಗಿದೆ. ಈಗ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಿಂದ ಭಾರೀ ಮಳೆ ಸುರಿಯುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ಮಳೆ ನೀರು ಸರಿಯಾಗಿ ಹರಿದು ಹೋಗಲು ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಇಲ್ಲದೆ ನೀರು ಪ್ರವಾಹದಂತೆ ಹರಿದು ಕಲಾವತಿ ಎಂಬ ವೃದ್ಧೆಯೊಬ್ಬರ ಮಣ್ಣಿನ ಗೋಡೆಗೆ ಅಪ್ಪಳಿಸುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ದಿನಗಳಿಂದ ಹೀಗೆಯೇ ಆಗುತ್ತಿದ್ದು , ನೀರು ಬರುವಾಗ ಒಬ್ಬಂಟಿ ವೃದ್ಧೆ ತಾನೇ ಹಾರೆ ಹಿಡಿದು ನೀರಿನ ದಿಕ್ಕು ಬದಲಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ಈ ಕಾರ್ಯದ ವೀಡಿಯೋ ಈಗಾಗಲೇ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಈ ವಿಷಯ ತಿಳಿದು ಎರಡು ದಿನಗಳ ಮೊದಲು ಲೋಕೋಪಯೋಗಿ ಇಲಾಖೆಯ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಗಳು ಬಂದು ಆ ನೀರು ಹೋಗುವಲ್ಲಿಗೆ ಮಣ್ಣು ತುಂಬಿಸಿದ್ದರು.
ಮೇ.2 ರಂದು ಆದಿತ್ಯವಾರ ಸಂಜೆ ಭಾರೀ ಮಳೆ ಗುಡುಗು ಸಿಡಿಲಿನೊಂದಿಗೆ ಸುರಿದಾಗ ನೀರು ಭಾರೀ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಹರಿದು ಬಂದು ಮಣ್ಣು ಕೊಚ್ಚಿಹೋಗಿ ಮತ್ತೆ ವೃದ್ಧೆಯ ಮನೆಯ ಗೋಡೆಗೆ ಅಪ್ಪಳಿಸತೊಡಗಿತು. ಇದನ್ನು ಕಂಡ ಆರ್.ಬಿ.ಬಶೀರ್, ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಸದಸ್ಯ ಮುಜೀಬ್ ಮತ್ತಿತರರು ಪೈಚಾರಿನಿಂದ ಜೆಸಿಬಿ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ವೃದ್ಧೆಯ ಮನೆಯ ಬಳಿ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಚರಂಡಿ ತೆಗೆದರು. ಇದರಿಂದ ನೀರಿನ ಹರಿವಿನ ದಿಕ್ಕು ಬದಲಾದುದರಿಂದ ಮನೆ ಸಂಭವನೀಯ ಅಪಾಯದಿಂದ ಪಾರಾಯಿತು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.