ಕೊರೋನಾದಿಂದ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಹೃದಯಾಘಾತದಿಂದ ನಿಧನ : ಪಂಜದಲ್ಲಿ ಅಂತ್ಯ ಸಂಸ್ಕಾರ

Advt_Headding_Middle

 

ಕೊರೊನಾ ಬಾಧಿಸಿದ ಕಾರಣ 12 ದಿನಗಳಿಂದ
ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಚೇತರಿಕೆ ಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದ ವೇಳೆ ಹೃದಯಾಘಾತದಿಂದ ಕೊನೆಯುಸಿರೆಳೆದ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದ್ದು, ಅವರ ಅಂತ್ಯ ಸಂಸ್ಕಾರವನ್ನು ಅವರ ಪತ್ನಿಯ ಊರಾದ ಪಂಜದಲ್ಲಿ ನಡೆಸಲಾಯಿತು.


ಪಂಜದ ಈಶ್ವರ ಭಟ್ ಮತ್ತು ಸರೋಜಿನಿ ದಂಪತಿಗಳ ಅಳಿಯ, ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಕಂಪೆನಿ ಉದ್ಯೋಗಿಯಾಗಿರುವ ಸುಧೀರ್ ಕುಮಾರ್ ಎಸ್ (42 ವ) ಮೃತಪಟ್ಟ ದುರ್ದೈವಿ. ಅವರು ನಿವೃತ್ತ ಯೋಧ ಮೈಸೂರಿನ ದಿ.ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಮತ್ತು ಸುಶೀಲಮ್ಮ ದಂಪತಿಗಳ ಪುತ್ರ.

ಸುಧೀರ್ ಕುಮಾರ್
ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಬ್ರದರ್ ಕಂಪೆನಿಯ ಉದ್ಯೋಗಿಯಾಗಿದ್ದು, ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಮನೆ ಮಾಡಿ ಪತ್ನಿ-ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ನೆಲೆಸಿದ್ದರು. ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಆರಂಭಗೊಂಡಾಗ ಅವರು ಮೈಸೂರಿನ ಮನೆಗೆ ಹೋಗಿದ್ದರು. ಅಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ದಿನ ಬಳಿಕ ಕೋವಿಡ್ ಪರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಿದಾಗ ಅವರ ಮನೆಯವರೆಲ್ಲರಿಗೂ ಕೊರೊನಾ ಪಾಸಿಟಿವ್ ಬಂದಿತ್ತು. ಈ ವೇಳೆ ಸುಧೀರ್ ಕುಮಾರ್ ರವರಿಗೆ ಜ್ವರ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿತು. ಬಳಿಕ ಉಳಿದವರಿಗೆಲ್ಲಾ ನೆಗೆಟಿವ್ ರಿಪೋರ್ಟ್ ಬಂದಿತ್ತು. ಮೈಸೂರಿನ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳಲ್ಲಿ ಬೆಡ್ ಸಿಗದಿದ್ದುರಿಂದ ಅವರನ್ನು ಮಂಗಳೂರು ಖಾಸಗಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿತ್ತು.ಅಲ್ಲಿ ದಾಖಲಾದ 4 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಕೊರೊನಾ ನೆಗೆಟಿವ್ ರಿಪೋರ್ಟ್ ಬಂದಿತ್ತು. ಅವರು ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದ ವೇಳೆ ಹೃದಯಾಘಾತಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗಿ ಮೇ.18 ರಂದು ಕೊನೆಯುಸಿರೆಳೆದರು. ಮೃತರು ಪತ್ನಿ ಸ್ಮಿತಾ, ಪುತ್ರಿಯರಾದ ಸಾಕ್ಷಿ, ಸ್ವಸ್ತಿ , ತಾಯಿ, ಕುಟುಂಬಸ್ಥರು ನೆಂಟರಿಷ್ಟರು, ಬಂಧು-ಮಿತ್ರರನ್ನು,ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ.

ನಿನ್ನೆ ಕೋವಿಡ್ ನಿಯಮದಂತೆ ಸುಳ್ಯ ಸೇವಾ ಭಾರತಿ ಯವರ ಸಹಕಾರ ದೊಂದಿಗೆ ಅಂತ್ಯಕ್ರಿಯೆಯು ಪಂಜದ ಅವರ ಪತ್ನಿಯ ತವರಿನಲ್ಲಿ ಜರುಗಿತು. ಪಂಜ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಮಣಿಯಾನ ಪುರುಷೋತ್ತಮ, ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಪೊಲೀಸ್ ಇಲಾಖೆಯಿಂದ ನಾರಾಯಣ,ಕಂದಾಯ ಇಲಾಖೆ ಗ್ರಾಮ ಸಹಾಯಕ ದೀಕ್ಷಿತ್ ಕೆ ಎನ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.