ನಮ್ಮಂತ ಬಡ ಆಟೋ ಚಾಲಕರಿಗೆ ತುಂಬಾ ಸಂಕಷ್ಟ ಎದುರಾಗಿದೆ : ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಕುದ್ಕುಳಿ

Advt_Headding_Middle

ಲಾಕ್ಡೌನ್ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನಮ್ಮಂತ ಬಡ ಆಟೋ ಚಾಲಕರಿಗೆ ತುಂಬಾ ಸಂಕಷ್ಟ ಎದುರಾಗಿದೆ. ಸುಳ್ಯದ ಅಲೆಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮದ ನಿವಾಸಿಯಾದ ನಾನು ನನ್ನ ಆಟೋ ವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಸುಳ್ಯದ ಗಾಂಧಿನಗರದ ರಿಕ್ಷಾ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ಆದರೆ ಇದೀಗ ನನ್ನ ಮನೆಯಿಂದ ಸುಳ್ಯ ತಲುಪುವಷ್ಟರಲ್ಲಿ ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಕಾರಣ ನಗರವೇ ಶಬ್ದ ಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ಸುಳ್ಯಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ದುಡಿದು ಬರಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಕುಟುಂಬ ನಿರ್ವಹಣೆಗೆ ಕಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಸರ್ಕಾರ ಆಟೋ ಚಾಲಕರಿಗೆ ಗೌರವಧನ ರೂ.3 ಸಾವಿರ ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಿದ್ದು ಕಳೆದ ಬಾರಿ ಈ ರೀತಿಯ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಹಾಕಿ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಯೋಜನ ಬರಲಿಲ್ಲ. ಇದೀಗ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕು.

  • ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಕುದ್ಕುಳಿ, ಆಟೋ ಚಾಲಕರು ಆಲೆಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮ
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.