ಮೇ.31: ಶೇಣಿ ಶಾಲಾ ಪ್ರಭಾರ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕ ಲೋಕನಾಥ ಬಿ.ಕೆ. ಸೇವಾ ನಿವೃತ್ತಿ

Advt_Headding_Middle

 

ಶೇಣಿ ಸರಕಾರಿ ಹಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲಾ ಪ್ರಭಾರ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕ ಲೋಕನಾಥ ಬಿ.ಕೆ.ಯವರು ಮೇ.31ರಂದು ಸೇವಾ ನಿವೃತ್ತಿಗೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ.
1998ರಲ್ಲಿ ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಇಂದ್ರಾಜೆಯಲ್ಲಿ ಶಿಕ್ಷಕ ವೃತ್ತಿ ಆರಂಭಿಸಿದ ಇವರು 2000ನೇ ಇಸವಿ ಯಲ್ಲಿ ಅಮರಪಡ್ನೂರು ಸ.ಉ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆಗೆ ವರ್ಗಾ ವಣೆಗೊಂಡರು.

ನಿಯೋಜನೆ ಮೇರೆಗೆ ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಪೈಲಾರು, ಸ.ಕಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ದೇರಾಜೆಯಲ್ಲಿಯೂ ತಮ್ಮ ಕರ್ತವ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. 2015ರಲ್ಲಿ ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆಗೆ ಶೇಣಿಗೆ ವರ್ಗಾವಣೆಗೊಂಡು ಬಂದ ಇವರು ಪ್ರಭಾರ ಮುಖ್ಯಶಿಕ್ಷಕರಾಗಿದ್ದು, 23 ವರ್ಷದ ಶಿಕ್ಷಣ ಸೇವೆಯಿಂದ ನಿವೃತ್ತರಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಜಾನಪದ, ನಾಡಗೀತೆ ಹಾಗೂ ದೇಶ ಭಕ್ತಿಗೀತೆಗಳನ್ನು ಸುಶ್ರಾವ್ಯವಾಗಿ ಹಾಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಪ್ರತಿಭಾಕಾರಂಜಿ ಹಾಗೂ ವಿವಿಧ ಸಂಘ ಸಂಸ್ಥೆಗಳು ಏರ್ಪಡಿಸಿರುವ ಗಾಯನ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವಂತೆ ಪ್ರೇರೇಪಿಸುತ್ತಿದ್ದರು.
ಇವರು ಜಾಲ್ಸೂರು ಗ್ರಾಮದ ಬೊಳುಬೈಲು ಕಡಪಳ ದಿ. ಲಿಂಗಪ್ಪ ಮಾಸ್ತರ್ ಮತ್ತು ಕೆ.ಎಲ್ ಪಾರ್ವತಿ ದಂಪತಿಗಳ ಪುತ್ರ. ಲೋಕನಾಥ ಬಿ.ಕೆ ರವರ ಪತ್ನಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಹೇಮಲತಾ ಎಸ್.ರವರು ಸ.ಉ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಶಾಂತಿನಗರದಲ್ಲಿ ಶಿಕ್ಷಕಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಹಿರಿಯ ಪುತ್ರ ಪ್ರಜ್ವಲ್ ಕೆ.ಎಲ್ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಖಾಸಗಿ ಕಂಪೆನಿಯಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗಿ, ಇನ್ನೋರ್ವ ಪುತ್ರ ಕೌಶಲ್ ಕೆ.ಎಲ್. ಕೆ.ವಿ.ಜಿ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ತೃತೀಯ ವರ್ಷದ ಬಿ.ಇ ಪದವಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.