ಮೇ 31ರಂದು ಮಂಗಳೂರು ಬಂದರು ಠಾಣೆಯ ಎಎಸ್ಐ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಸಿಪಿ ನಿವೃತ್ತಿ

Advt_Headding_Middle

 

 

ಮಂಗಳೂರು ಬಂದರು ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಎ ಎಸ್ಐಯಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿರುವ ಪಂಜದ ನಾಯರ್ ಕೆರೆ ಯವರಾದ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಸಿಪಿ ರವರು ಮೇ 31 ರಂದು ಸೇವೆಯಿಂದ ನಿವೃತ್ತಿ ಹೊಂದಲಿದ್ದಾರೆ. ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ರವರು 1 991 ರಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸ್ ಇಲಾಖೆಗೆ ಆಯ್ಕೆಗೊಂಡು ಮುಲ್ಕಿ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಥಮವಾಗಿ ಸೇವೆಸಲ್ಲಿಸಿದರು. ನಂತರ ಪಾಂಡೇಶ್ವರ ಠಾಣೆಗೆ ವರ್ಗಾವಣೆಗೊಂಡು ಮಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಸೇವೆ ಆರಂಭಿಸಿದರು ಮಂಗಳೂರಿನ ಬಂದರು ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಎಎಸ್ಐ ಯಾಗಿ ಪದೋನ್ನತಿ ಗೊಂಡರು.ಒಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 30 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಪೋಲಿಸ್ ಇಲಾಖೆಯಲ್ಲಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿರುತ್ತಾರೆ.
ಇವರು ಐವತ್ತೊಕ್ಲು ಗ್ರಾಮದ ನಾಯರ್ ಕೆರೆ ದಿವಂಗತ ಪೂವಪ್ಪ ಮತ್ತು ನಂದಿನಿ ದಂಪತಿಗಳ ಪುತ್ರ. ಇವರ ಪತ್ನಿ ಜಯ ಕುಮಾರಿ ಗೃಹಿಣಿಯಾಗಿದ್ದು , ಇಬ್ಬರು ಮಕ್ಕಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಥಮ ಪುತ್ರ ಅನಿಕ್ಷಿತ್ ಸಿ ಸಾಫ್ಟ್ ವೇರ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸ ಮಾಡಿ ಅಮೆಜಾನ್ ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ದ್ವಿತೀಯ ಪುತ್ರ ಅಂಜನ್ ಸಿ ಮಂಗಳೂರಿನ ಅಲೋಶಿಯಸ್ ಕಾಲೇಜಿನ ದ್ವಿತೀಯ ಪಿಯುಸಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.