ಅಂಬ್ಯುಲೆನ್ಸ್ ಅಂದ ಮೇಲೆ ಹೆಣ ತಗೊಂಡು ಹೋಗುವ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಇರಬೇಕು

Advt_Headding_Middle

 

ಹರಿಹರ ಪಲ್ಲತಡ್ಕ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಯಂತ ಬಾಳುಗೋಡು

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಕುಕ್ಕೆ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ದೇವಸ್ಥಾನದಿಂದ ಮೂರು ಅಂಬ್ಯುಲೆನ್ಸ್ ಗಳನ್ನು ಸುಳ್ಯ, ಬೆಳ್ಳಾರೆ, ಕಡಬ ಕ್ಕೆ ಆರೋಗ್ಯ ಇಲಾಖೆಗೆ ಕೊಡ ಮಾಡಿದ್ದು ಅದರಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾದವರನ್ನು ತಗೊಂಡು ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಮರು ಪರಿಶೀಲಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಹರಿಹರ ಪಲ್ಲತಡ್ಕ ಗ್ರಾ.ಪಂ ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಯಂತ ಬಾಳುಗೋಡು ಆಗ್ರಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮೇ.28 ರಂದು ನಮ್ಮ ಬಾಳುಗೋಡಿನಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾದವರನ್ನು ಕೊಂಡೊಯ್ಯಲು ಬಹಳಷ್ಟು ಕಷ್ಟ ಪಟ್ಟಿದ್ದೇವೆ. ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯದಿಂದ ಕೊಡಮಾಡಿದ ಅಂಬ್ಯುಲೆನ್ಸ್ ಬರಹೇಳಿದರೂ ನಿಧನರಾದವರನ್ನು ತಗೊಂಡು ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದು ನಾವು ತೊಂದರೆ ಅನುಭವಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಅಂಬ್ಯುಲೆನ್ಸ್ ಅಂದ ಮೇಲೆ ಅದಕ್ಕೆ ನಿಯಂತ್ರಣ ಬೇಡ. ರೋಗಿಗಳನ್ನು, ಮೃತರನ್ನು ಕೊಂಡೊಯ್ಯುವ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಇರಲಿ ಎಂದು ಕೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.