ಪಂಜ: ಆರೋಗ್ಯ ಪ್ಲಸ್ ಟೆಲಿ ಔಷಧಿ ಕೇಂದ್ರ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Advt_Headding_Middle


ಸವಣೂರು ವಿದ್ಯಾರಶ್ಮಿ ಸಮೂಹ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿ ಅಶ್ವಿನ್ ಎಲ್. ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಮತಿ ಶ್ರದ್ಧಾ ಲಲಿತ್ ರೈ ಶಾರದಾ ಗಾರ್ಡನ್ ಕೇನ್ಯ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯ ಟೆಲಿ ಔಷಧಿ, ಸಲಹೆ, ಡಯಗ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಆರೋಗ್ಯ ಸೇವೆಯನ್ನೊಳಗೊಂಡ ಆರೋಗ್ಯ ಪ್ಲಸ್ ಇಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು.
ಸವಣೂರು ವಿದ್ಯಾರಶ್ಮಿ ಸಮೂಹ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸಂಚಾಲಕರಾದ ಕೆ. ಸೀತಾರಾಮ ರೈ ಸವಣೂರು ಮತ್ತು ಶ್ರೀಮತಿ ಕಸ್ತೂರಿಕಲಾ ಎಸ್. ರೈ ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಲಲಿತ್ ರೈ, ಪಂಜ‌ ಸಿ.ಎ. ಬ್ಯಾಂಕ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಕುಳ, ಬಳ್ಪ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಕುಸುಮಾ ಎಸ್. ರೈ, ಎ.‌ಸುದರ್ಶನ‌ ಶೆಟ್ಟಿ, ಎ. ಮಮತಾ ಎಸ್. ಶೆಟ್ಟಿ, ಲಲಿತ್ ರೈ ಮತ್ತಿತರರು ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಪುರೋಹಿತ ಪ್ರಕಾಶ್ ಶರ್ಮ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ವೈದಿಕ ಕಾರ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸಿದರು. ಪಂಚಶ್ರೀ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ವತಿಯಿಂದ ಪಂಜದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿರುವ ಅ್ಯಂಬುಲೆನ್ಸ್ ಚಾಲಕರಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್‌ನ ಸದಸ್ಯ ಹಾಗೂ ಪಂಜ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯ
ಲಿಖಿತ್ ಪಿ.ಎಸ್.ರವರಲ್ಲಿ 2 ಪಿ.ಪಿ. ಕಿಟ್ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾನಿಟೈಸರ್ ಅ್ಯಂಬುಲೆನ್ಸ್ ಚಾಲಕರಿಗೆ ನೀಡಲಾಯಿತು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.