ಸುಳ್ಯ ನಗರದ ಬೀದಿಗಳಲ್ಲಿ ಆಡುಗಳ ಸವಾರಿ, ಸ್ಥಳೀಯರಿಗೆ ತೊಂದರೆ

Advt_Headding_Middle

 

ಬೀದಿನಾಯಿಗಳಿಂದ ಆಡುಗಳ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ
ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಗೊಂಡು ಸುಳ್ಯ ನಗರದ ಬೀದಿಗಳು ಸ್ತಬ್ದ ಗೊಂಡಿದ್ದರೆ, ರಸ್ತೆಗಳಲ್ಲಿ ಆಡುಗಳ ಹಿಂಡು ಸವಾರಿಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದೆ. ಸ್ಥಳೀಯ ಪರಿಸರದ ಮನೆಯ ಅಂಗಳದಲ್ಲಿ ಹೋಗಿ ಹೂವಿನ ಗಿಡಗಳು ಇತರ ಗಿಡಗಳನ್ನು ತಿಂದು ನಾಶ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಗೇಟ್ ಹಾಕಿದರೂ ಕಂಪೌಂಡ್ ಜಿಗಿದು ಮನೆ ಅಂಗಳಕ್ಕೆ ಬಂದು ತೊಂದರೆ ಕೊಡುತ್ತಿದೆ. ರಾತ್ರಿಯ ಸಮಯಗಳಲ್ಲಿ ಅಂಗಡಿಗಳ ಜಗುಲಿಯಲ್ಲಿ ಮಲಗಿ ಗಲೀಜು ಮಾಡಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸಾರ್ವಜನಿಕರು ತಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.
ಇದರ ಮಧ್ಯೆ ಬೀದಿ ನಾಯಿಗಳ ದಾಳಿಗೆ ತುತ್ತಾಗಿ ಹಲವಾರು ಆಡಿನ ಮರಿಗಳು ನಾಯಿಗಳಿಗೆ ಆಹಾರವಾಗಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಇದರ ವಾರಿಸುದಾರರು ಇದನ್ನು ತಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಕಟ್ಟಿ ಪೋಷಿಸಬೇಕು. ಇಲ್ಲದಿದ್ದಲ್ಲಿ ನಗರ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ದೂರನ್ನು ನೀಡಿ ಆಡುಗಳ ವಾರಿಸುದಾರರ ಮೇಲೆ ಕ್ರಮಕೈಗೊಳ್ಳುವಂತೆ ದೂರು ನೀಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸ್ಥಳೀಯರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.