ಸುಳ್ಯ ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ರವರ “ಹಸಿರೇ ಉಸಿರೇ” ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ

Advt_Headding_Middle

 

ಸುದ್ದಿ ಸಂಪಾದಕ ಡಾ.ಯು.ಪಿ.ಶಿವಾನಂದರವರಿಂದ ಉದ್ಘಾಟನೆ

ಹಸಿರು ಗಿಡ ಹೊತ್ತ
ವಾಹನ ಜಾಥಾಕ್ಕೆ ಶಶಿಧರ ಮಾರ್ಲ ವರಿಂದ ಗ್ರೀನ್ ಸಿಗ್ನಲ್

ಸುಳ್ಯ ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಹಾಗೂ ಆಲೆಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಇದರ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಹಸಿರೇ ಉಸಿರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಡಿಯಲ್ಲಿ ಆಲೆಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮದಾದ್ಯಂತ ಸುಮಾರು 10 ಸಾವಿರ ಗಿಡ ನೆಡುವ ವನಮಹೋತ್ಸವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಸುಳ್ಯ ಯುವಜನ ಸಂಯುಕ್ತ ಮಂಡಳಿಯ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ  ಇಂದು ನಡೆಯಿತು. ಸಮಾರಂಭವನ್ನು  ಸುದ್ದಿ ಸಮೂಹ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಆಡಳಿತ ನಿರ್ದೇಶಕರಾದ ಡಾ .ಯು.ಪಿ.ಶಿವಾನಂದರವರು ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು.
ಸಮಾರಂಭದ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಆನಂದ ಪೂಜಾರಿಯವರು ವಹಿಸಿದ್ದರು.
ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಆಲೆಟ್ಟಿ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಪುಷ್ಪಾವತಿ ಕುಡೆಕಲ್ಲು, ಅರಣ್ಯ ಇಲಾಖೆಯ ಎ.ಸಿ ಎಫ್ ವಿ.ಪಿ. ಕಾರ್ಯಪ್ಪ, ಲಯನ್ ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಶಶಿಧರ ಮಾರ್ಲ, ಸುಳ್ಯ ತಾ.ಪಂ. ಇ.ಒ. ಭವಾನಿಶಂಕರ ಶೆಟ್ಟಿ, ಕ್ಲಬ್ ನ ಸಂಪರ್ಕಾಧಿಕಾರಿ ಜಯರಾಮ ದೇರಪ್ಪಜ್ಜನಮನೆ, ಪಂಚಾಯತ್ ಪಿ.ಡಿ ಒ. ಕೀರ್ತಿಪ್ರಸಾದ್, ಲಯನ್ಸ್ ಮಾಜಿ ಗವರ್ನರ್ ಎಂ.ಸದಾಶಿವ ,ಆರ್.ಎಫ್. ಒ.ಗಿರೀಶ್, ಜಿಲ್ಲಾ ಜತೆ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಲ|ಅನಿಲ್ ಕುಮಾರ್,
ಸಂಯೋಜಕ ಲ|ಪಿ.ಯಂ.ರಂಗನಾಥ್, ಲ|ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ರೈ ,ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಲ|ರಮಿತಜಯರಾಮ ದೇರಪ್ಪಜ್ಜನಮನೆ, ಖಜಾಂಜಿ ಲ|ರಾಮಚಂದ್ರ ಎಂ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ಬಿನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಮತ್ತು ಸದಸ್ಯರು, ಆಲೆಟ್ಟಿ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರು ಹಾಗೂ ಗ್ರಾಮದ ನಾಗರೀಕರು, ಆನಂದ್ ಇಲೆಕ್ರಿಕಲ್ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳು ಸಹಕರಿಸಿದರು. ಹಸಿರು ಉಸಿರು ಎಂಬ ಚ್ಯಾಬ್ಲೋ ವನ್ನು ಲ| ಶಶಿಧರ ಮಾರ್ಲ ರವರು ಹಸಿರು ನಿಶಾನೆ ತೋರಿಸಿ ಚಾಲನೆ ನೀಡಿದರು. ಗಿಡಗಳನ್ನು ಹೊತ್ತ 20 ಪಿಕ್ ಅಪ್ ವಾಹನದ ಜಾಥಾ ಸುಳ್ಯ ನಗರದ ಮೂಲಕ ಹಾದು ಹೋಗಿ ಆಲೆಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮದ ಪ್ರತೀ 8 ವಾರ್ಡಿಗೆ ಮನೆ ಮನೆ ತೆರಳಿ ಗಿಡ ನೆಡುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಹಮ್ಮಿಕೊಳ್ಳಲಾಯಿತು.
ಈ ಸಂದರ್ಭ ಯುವಜನ ಸಂಯುಕ್ತ ಮಂಡಳಿಯ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಸಾಂಕೇತಿಕವಾಗಿ ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಲ | ಆನಂದ ಪೂಜಾರಿಯವರು ಗಿಡ ನೆಡುವುದರೊಂದಿಗೆ ವನಮಹೋತ್ಸವಕ್ಕೆ ಚಾಲನೆ ನೀಡಲಾಯಿತು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.