ಕ್ರೀಡಾಭಾರತಿ ಸುಳ್ಯ ಘಟಕದಿಂದ ಪ್ರಬಂಧ ಸ್ಪರ್ಧೆ : ಅಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

Advt_Headding_Middle

 

ಕ್ರೀಡಾಭಾರತಿ ಘಟಕ ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕು ಇದರ ವತಿಯಿಂದ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರೀಡಾ ದಿನಾಚರಣೆಯ ಸಲುವಾಗಿ ವಿವಿಧ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಬಂಧ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ನಡೆಸಲಾಗಿತ್ತು. ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ನಡೆದ ಮುಕ್ತವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ‘ಒಲಂಪಿಕ್ಸ್ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟಗಳಲ್ಲಿ ಪದಕ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಇತಿಹಾಸ ನಿರ್ಮಿಸಬಲ್ಲುದೇ?’ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಬರೆದ ಪ್ರಬಂಧಕ್ಕೆ ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ಇ.ಎಸ್.ಐ. ಚಿಕಿತ್ಸಾಲಯ ಪುತ್ತೂರು ಇಲ್ಲಿನ ಶುಶ್ರೂಷಾಧಿಕಾರಿ
ಶ್ರೀಮತಿ ಸಾವಿತ್ರಿ ಬಿ.ಇವರು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆದರೆ, ಪ್ರಾಥಮಿಕ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ‘ನನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ ಒಲಂಪಿಕ್ಸ್ ಕ್ರೀಡಾಪಟು’ ಎಂಬ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಬರೆದ ಪ್ರಬಂಧಕ್ಕೆ ಸಾವಿತ್ರಿ ಬಿ.ಇವರ ಮಗ ಕೆ.ವಿ.ಜಿ ಐ.ಪಿ.ಎಸ್ ಶಾಲೆಯ ಆರನೇ ತರಗತಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಸಾಧನ್ ಮಾವಾಜಿ ದ್ವಿತೀಯ ಸ್ಥಾನದೊಂದಿಗೆ ನಗದು ಹಾಗೂ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪಡೆದರೆ, ಕಾಲೇಜು ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ‘ಕ್ರೀಡೆ ಮತ್ತು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳ ಬೆಳವಣಿಗೆಗೆ ಪೋಷಕರ ಮತ್ತು ಸಮಾಜದ ಪಾತ್ರ’ ಎಂಬ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಬರೆದ ಪ್ರಬಂಧಕ್ಕೆ ಸಾವಿತ್ರಿ ಬಿ.ಇವರ ಮಗಳು ಸಾದ್ವಿ ಮಾವಜಿ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನದೊಂದಿಗೆ ನಗದು ಹಾಗೂ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪತ್ರ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.