ತೂಗುಸೇತುವೆಯಿಂದ ಹಾರಿದ ಯುವಕನ ರಕ್ಷಣೆ

Advt_Headding_Middle

ಸುಳ್ಯದ ಓಡಬಾಯಿ ತೂಗುಸೇತುವೆಯಿಂದ ಹಾರಿದ ಯುವಕನೊಬ್ಬನನ್ನು ಸ್ಥಳಿಯರ ಸಹಕಾರದೊಂದಿಗೆ ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ಇಲಾಖೆಯವರು ಮೇಲೆತ್ತಿದ ಘಟನೆ ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಇಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಯುವಕನೊಬ್ಬ ಓಡಬಾಯಿ ತೂಗುಸೇತುವೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತಿಂದಿತ್ತ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದನೆಂದೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಸೇತುವೆಯ ಒಂದು ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಬಂದು ನಿಂತು ಮೇಲಿನಿಂದ ಕೆಳಕ್ಕೆ ಜಿಗಿದನೆನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಇದನ್ನು ನೋಡಿದ ಸ್ಥಳಿಯರು ಅಲ್ಲೇ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿರುವ ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ಇಲಾಖೆಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದರು. ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ಠಾಣಾಧಿಕಾರಿ ರಾಜಗೋಪಾಲ್ ಉಳುವಾರುರವರ ತಂಡ ತಕ್ಷಣ ನೀರಿಗಿಳಿದು ಆತನನ್ನು ಮೇಲೆತ್ತಿದರು. ಬಳಿಕ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿ ಅವರು ಬಂದ ಬಳಿಕ ಠಾಣೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಲಾಯಿತೆಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ತೂಗುಸೇತುವೆಯ ಮೇಲಿನಿಂದ ಯುವಕ ನೀರಿಗೆ ಬಿದ್ದಿದ್ದಾನೆಂದು ಸ್ಥಳಿಯರು ಬಂದು ಹೇಳಿದ ತಕ್ಷಣ ನಾವು ಹೋಗಿ ಆತನನ್ನು ಮೇಲೆತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಆತ ಮೇಲಿನಿಂದ ಬಿದ್ದ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ನೀರು ಸ್ವಲ್ಪ ಇದ್ದುದರಿಂದ ಆತನನ್ನು ಮೇಲೆತ್ತಲು ಸುಲಭವಾಯಿತು ಎಂದು ಠಾಣಾಧಿಕಾರಿ ರಾಜಗೋಪಾಲ್ ಸುದ್ದಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.