ಪೇರಾಲು ಶ್ರೀ ಬಜಪ್ಪಿಲ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಜೀರ್ಣೋದ್ಧಾರಕ್ಕೆ ಸಮಿತಿ

Advt_Headding_Middle

ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷ ಹೇಮಂತ್ ಕುಮಾರ್ ಗೌಡರಮನೆ, ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹರಿಪ್ರಸಾದ್ ಬಾಳೆಕೋಡಿ

ಪ್ರ.ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಶ್ರೀಹರಿ ಕುಕ್ಕುಡೇಲು, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ತೀರ್ಥೇಶ್ ಬಲಂದೋಟಿ

ಇತಿಹಾಸ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಮಂಡೆಕೋಲು ಗ್ರಾಮದ ಪೇರಾಲು ಬಜಪ್ಪಿಲ ಶ್ರೀ ಇರುವೆರ್ ಉಳ್ಳಾಕುಲು, ಧರ್ಮದೈವ ಶ್ರೀ ಧೂಮಾವತಿ ಮತ್ತು ಪರಿವಾರ ದೈವಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಜೀರ್ಣೋದ್ಧಾರಕ್ಕಾಗಿ ಸೆ.೧೧ರಂದು ಕ್ಷೇತ್ರದ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸರ್ವರ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಜೀರ್ಣೋದ್ಧಾರಕ್ಕೆ ಸಮಿತಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.


ಸಮಿತಿಯ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರ ಹೇಮಂತ ಕುಮಾರ್ ಗೌಡರಮನೆ, ಮಹಾ ಪೋಷಕರಾಗಿ ಅಕಾಡೆಮಿ ಆಫ್ ಲಿಬರಲ್ ಎಜ್ಯುಕೇಶನ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡಾ| ಕೆ.ವಿ.ಚಿದಾನಂದ, ಸುಳ್ಯ ಚೆನ್ನಕೇಶವ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರ ಡಾ| ಹರಪ್ರಸಾದ್ ತುದಿಯಡ್ಕ, ಅಕಾಡೆಮಿ ಆಫ್ ಲಿಬರಲ್ ಎಜ್ಯಕೇಶನ್ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಡಾ. ರೇಣುಕಾಪ್ರಸಾದ್ ಕೆ.ವಿ., ತೊಡಿಕಾನ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವ್ಯ.ಸ. ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕಿಶೋರ್ ಕುಮಾರ್ ಉಳುವಾರು, ಕರ್ಲಪ್ಪಾಡಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರ ಮುದ್ದಪ್ಪ ಗೌಡ ಕುಡೆಂಬಿ, ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಹರಿಪ್ರಸಾದ್ ಬಾಳೆಕೋಡಿ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳಾಗಿ ಸಂಜೀವ ಬಲಂದೋಟಿ, ಗಂಗಾಧರ ಗೌಡ ಪರಪ್ಪು, ಅಣ್ಣಪ್ಪ ಗೌಡ ಪೇರಾಲು ಮೂಲೆ, ಜಗನ್ನಾಥ ರೈ ಪಡ್ಡೈಬನ, ಕೇಶವ ಬಾಳೆಕೋಡಿ, ಉತ್ತಯ್ಯ ಗೌಡ ಕುತ್ಯಾಡಿ, ಪುರುಷೋತ್ತಮ ಕಾಡುಸೊರಂಜ, ದೇವಿದಾಸ್ ಕುಕ್ಕುಡೇಲು, ಕೌಶಿಕ್ ಗೌಡರಮನೆ, ವೆಂಕಟ್ರಮಣ ಕಣಜಾಲು, ನಾರಾಯಣ ಗೌಡ ಹಂಡನಮನೆ, ಪದ್ಮನಾಭ ಸೊರಂಜ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಗೌಡ ಅಮೈ, ಗಂಗಾಧರ ಮಿತ್ತಪೇರಾಲು, ಉತ್ತಪ್ಪ ಗೌಡ ಮುಂಡೋಡಿ ಪೇರಾಲು, ಕೇಶವ ಗೌಡ ಜಬಳೆ, ಮಹೇಶ್ ಕಾಡುಸೊರಂಜ, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಶ್ರೀಹರಿ ಕುಕ್ಕುಡೇಲು, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳಾಗಿ ಮಂಜುನಾಥ ಪೇರಾಲು, ದಾಮೋದರ ಮಿತ್ತಪೇರಾಲು, ರಾಜಣ್ಣ ಪೇರಾಲುಮೂಲೆ, ದಿನೇಶ ಗಬಲಡ್ಕ, ಸಂಚಾಲಕರುಗಳಾಗಿ ಜಯರಾಮ ಗೌಡರಮನೆ, ಭಾಸ್ಕರ ಗೌಡ ಮಿತ್ತಪೇರಾಲು, ಕುಶಾಲಪ್ಪ ಗೌಡ ಕುಕ್ಕೆಟ್ಟಿ, ಸಾಂತಪ್ಪ ಗೌಡ ನಾರಾಲು, ಮನಮೋಹನ ಪುತ್ತಿಲ, ಜಗದೀಶ ಕಾಂತಮಂಗಲ, ವಿಶ್ವನಾಥ ಮುಳ್ಯಮಠ, ಆನಂದ ಗೌಡ ಬದಿಕಾನ,
ಗೌರವ ಸಲಹೆಗಾರರಾಗಿ ಭಾಸ್ಕರ ರಾವ್ ಬಯಂಬು, ಲಕ್ಷ್ಮೀಕಾಂತ ಅಜ್ಜಾವರ (ಹಂಚಿನಮನೆ), ರವಿಪ್ರಕಾಶ್ ಅಟ್ಲೂರು, ಮೋನಪ್ಪ ಗೌಡ ನಾರಾಲು, ವೆಂಕಪ್ಪ ಗೌಡ ಮಿತ್ತಪೇರಾಲು, ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಗೌಡ ಕುಕ್ಕೆಟ್ಟಿ, ವೆಂಕಟ್ರಮಣ ಅತ್ಯಾಡಿ, ಗುಡ್ಡಪ್ಪ ಗೌಡ ಪರಪ್ಪು, ದೇವಪ್ಪ ಗೌಡ ಮುಳ್ಯ, ದಿನೇಶ್ ರೈ ದರ್ಖಾಸ್ತು, ಲೋಕಯ್ಯ ಮಾಸ್ತರ್ ಅತ್ಯಾಡಿ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಶಿರಾಜೆ, ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ಗೌಡರಮನೆ, ಮಾಧ್ಯಮ ಸಲಹೆಗಾರರಾಗಿ ಶಿವಪ್ರಸಾದ್ ಕೇರ್ಪಳ, ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ಕುಕ್ಕೆಟ್ಟಿ, ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ನಿರ್ವಾಹಕರಾಗಿ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಪೇರಾಲು, ಡಾ| ವಿಶ್ವನಾಥ ಬದಿಕಾನ, ಡಾ| ದಾಮೋದರ ನಾರಾಲು, ಸದಸ್ಯರುಗಳಾಗಿ ಸುಂದರ ಕಾಡುಸೊರಂಜ, ಕೂಸಪ್ಪ ಗೌಡ ಶಿರಾಜೆ, ಹೇಮಚಂದ್ರ ಶಿರಾಜೆ, ಮೇದಪ್ಪ ಗೌಡ ಪೇರಾಲುಮೂಲೆ, ಭಾಸ್ಕರ ಸೊರಂಜ, ಲಂಬೋದರ ಗೌಡ ಕುಕ್ಕುಡೇಲು, ಗಣೇಶ ಸೊರಂಜ, ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಪಂಜಿಮಲೆ, ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಗೌಡ ಬಾಳೆಕೋಡಿ, ಪುರುಷೋತ್ತಮ ಕಾಡುಸೊರಂಜ, ಪುರುಷೋತ್ತಮ ಗೌಡರಮನೆ, ಹೊನ್ನಪ್ಪ ಗೌಡ ಬಾಳೆಕೋಡಿ, ವಾಸುದೇವ ಬತ್ಲಿಮನೆ, ವಾಸುದೇವ ಪರಿವಾರ, ಶಿವರಾಮ ಬಾಳೆಕೋಡಿ, ಧನಂಜಯ ಗೌಡರಮನೆ, ಪದ್ಮನಾಭ ಗೌಡ ಚಾಕೊಟೆಗುರಿ, ಪದ್ಮನಾಭ ಹಂಡನಮನೆ, ಜನಾರ್ಧನ ಪರವ ಪೇರಾಲು, ತೀರ್ಥರಾಮ ಅಜಿಲ ಪೇರಾಲು, ಪುಟ್ಟಣ್ಣ ಗೌಡ ಬಲಂದೋಟಿ, ಮೋಹನದಾಸ ಕುಕ್ಕುಡೇಲು, ಜಯರಾಮ ಬಲಂದೋಟಿ, ರಂಜನ್ ಸೊರಂಜ, ರಾಕೇಶ್ ಮುಡೂರು, ಅಕ್ಷಯ್ ಜಬಳೆ,ನಾಗರಾಜ್ ಮುಳ್ಯ, ಶಿವಪ್ರಸಾದ್ ಪೇರಾಲು, ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಆಚಾರ್ಯ, ವಿಷ್ಣುಪ್ರಸಾದ್ ಮೀನಗದ್ದೆ, ಗಿರೀಶ್ ದರ್ಖಾಸ್ತು, ಕೊರಗಪ್ಪ ಗೌಡ ಕಾಡುಸೊರಂಜ, ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ ಮೈತಡ್ಕ, ಸದಾನಂದ ಪಂಜಿಗುರಿ, ನಾರಾಯಣ ಮಡಿವಾಳ, ಐತ್ತ ಕುಂಟಿಕಾನ, ಚುಕ್ರ ಕುಂಟಿಕಾನ, ಶಂಕರ ಕುಂಟಿಕಾನ, ತುಕಾರಾಮ ಕುಂಟಿಕಾನ, ಸೋಮನಾಥ ಚಿಕ್ಕುಮೂಳೆ, ಆನಂದ ಗೌಡ ಕಾಜಿಗುಂಡಿ, ಶ್ರೀಧರ ಆಚಾರ್ಯ ಪೇರಾಲು, ರವೀಂದ್ರ ಕಾಟೂರು ಪೇರಾಲು, ಜಯಶೀಲ್ ಪಡ್ಡೈಬನ, ಅಶ್ವಿನ್ ಪೇರಾಲು ಮೂಲೆ, ದಿವಾಕರ ಶಿರಾಜೆ, ಕರುಣಾಕರ ಸೊರಂಜ, ಹರೀಶ್ ಸೊರಂಜ, ಪದ್ಮನಾಭ ಬಾಳೆಕೋಡಿ, ಜನಾರ್ಧನ ಗೌಡ ಸೊರಂಜ, ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಗೌಡ ಮುಳ್ಯ, ಸದಾಶಿವ ಕುಕ್ಕುಡೇಲು, ಪ್ರಸನ್ನ ಕುತ್ಯಾಡಿ, ಪ್ರವೀಣ ಬಾಳೆಕೋಡಿ, ಹರೀಶ ಕುಕ್ಕುಡೇಲು, ಜನಾರ್ಧನ ಮುಡೂರು, ಬೋಜಪ್ಪ ಗೌಡ ಮುಳ್ಯ, ಶಿವಾನಂದ ಗೌಡ ಕಡಪಳ, ಗಂಗಾಧರ ಗೌಡ ಪುತ್ತಿಲ, ವಿಜೇತ್ ಅಜಲ ಮೈತಡ್ಕ, ನಾರಾಯಣ ಕೆದ್ಕಾರ್, ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಪೇರಾಲುಮೂಲೆ, ವಿಪಿನ್ ಬಾಳೆಕೋಡಿ, ನಾರಾಯಣ ಬಾಳೆಕೋಡಿ, ಸುಧೀರ್ ಬಾಳೆಕೋಡಿ, ವೇಣುಗೋಪಾಲ್ ಕುಕ್ಕುಡೇಲು, ಸುನೀಲ್ ಪೇರಾಲುಮೂಲೆ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.