ಪಂಜದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣಾ ಫರ್ನಿಚರ್‍ಸ್ ಶುಭಾರಂಭ

Advt_Headding_Middle

 

ಪಂಜ ಎಸ್ ಡಿ ಸಿ ಸಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಸಮೀಪ ನೇಮಿರಾಜ ಅಳ್ಪೆ ಕೋಟ್ಯಡ್ಕ ರವರ ಮಾಕತ್ವದ ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣಾ ಫರ್ನಿಚರ್‍ಸ್ ಸೆ.೧೫ ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು. ಪಂಜ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ನೇತ್ರಾವತಿ ಕಲ್ಲಾಜೆ ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ಧರ್ಮಪಾಲ ಅಳ್ಪೆ ಕೋಟ್ಯಡ್ಕ ಸಭಾಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಅಥಿತಿಗಳಾಗಿ. ಪಂಜ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಕೃಷಿ ಸಹಕಾರ ಸಂಘದ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಣಾಧಿಕಾರಿ ನೇಮಿರಾಜ ಪಲ್ಲೋಡಿ, ಅರ್ಚಕ ಪರಮೇಶ್ವರ ಭಟ್ ಪಡ್ಪಿನಂಗಡಿ, ಮಥಾಯಸ್ ಡಿಸೋಜ, ಕಮಲ್ ಸೆಂಟರ್ ಮಾಲಕ ಚರಣ್ ರಾಜ್ ಅಳ್ಪೆ ನಾಯರ್‌ಕೆರೆ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದು ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.
ಪಂಜ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರಾದ ಶ್ರೀಮತಿ ವೀಣಾ ಪಂಜ, ಬಿ ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಗೌಡ ಬೊಳ್ಳಾಜೆ , ಜೈ ಕರ್ನಾಟಕ ಯುವಕ ಮಂಡಲದ ಪೂರ್ವಾಧ್ಯಕ್ಷ ಕುಸುಮಾಧರ ಕರಿಮಜಲು ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ನೇಮಿರಾಜ ಅಳ್ಪೆ ಕೋಟ್ಯಡ್ಕ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು.ಜಿನ್ನಪ್ಪ ಗೌಡ ಅಳ್ಪೆ ಕೋಟ್ಯಡ್ಕ ನಿರೂಪಿಸಿದರು ಮತ್ತು ವಂದಿಸಿದರು.ವೈಧಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನುಅರ್ಚಕ ಪರಮೇಶ್ವರ ಭಟ್ ಪಡ್ಪಿನಂಗಡಿ ನೆರವೇರಿಸಿದರು.
ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಗೋದ್ರೆಜ್, ಸೋಪ ಸೆಟ್, ಮಂಚ, ಟೇಬಲ್, ಚಯರ್ ಮೊದಲಾದ ಫರ್ನಿಚರ್‍ಸ್ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ಮಾಲಕರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.