ಐವರ್ನಾಡು ಶಾಲಾ ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ. ರಚನೆ

Advt_Headding_Middle

ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ನವೀನ ಕುಮಾರ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಶ್ರೀಮತಿ ರಾಜೀವಿ

ಐವರ್ನಾಡು ಸರ್ಕಾರಿ ಹಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆಯ ನೂತನ ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ. ಯನ್ನು ಐವರ್ನಾಡು ಗ್ರಾ. ಪಂ. ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಕೀಲಾಡಿಯವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ಸೆ.23ರಂದು ರಚಿಸಲಾಯಿತು.

ಐವರ್ನಾಡು ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಜಾತ ಪವಿತ್ರ ಮಜಲು ಸದಸ್ಯರಾದ ಯೋಗಿಶ್ ಕಲ್ಲಗದ್ದೆ ಮಮತಾ ಉದ್ದಂಪಾಡಿ, ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ. ಪೂರ್ವ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾದ ನಾಗಪ್ಪ ಗೌಡ ಪಾಲೆಪ್ಪಾಡಿ, ಬೆಳ್ಳಾರೆ ವೃತ್ತದ ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಯೋಜಕರಾದ ವಸಂತ ಏನೆಕಲ್, ಸಿ.ಆರ್.ಪಿ. ಶ್ರೀಮತಿ ವಾಣಿ ಪಿ.ಬಿ, ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಹೇಮಾವತಿ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.
ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ.ಯ ನೂತನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ನವೀನ ಕುಮಾರ್ ಅರಳಿಕಟ್ಟೆ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಶ್ರೀಮತಿ ರಾಜೀವಿ ಉದ್ದಂಪಾಡಿ, ಸದಸ್ಯರಾಗಿ ಶ್ವೇತಾ ನನ್ಯಡ್ಕ, ರುಕ್ಮಯ್ಯ ಕೊಯಿಲ, ಕುಸುಮಾ ನನ್ಯಡ್ಕ, ಚಿದಾನಂದ ಉದ್ದಂಪಾಡಿ, ಪುಷ್ಪ ಶಾಂತಿ ಮೂಲೆ, ವಿ.ಕೆ. ಖಲಂದರ್ ಶರೀಫ್ ಐವರ್ನಾಡು, ಶಫಿಯಾ ಪಾಲೆಪ್ಪಾಡಿ, ದಿನೇಶ ಕತ್ಲಡ್ಕ ಜಯಂತ ನಾಟಿಕೇರಿ, ರಾಮಚಂದ್ರ ಕಟ್ಟತ್ತಾರು ಲೋಕೇಶ ಪವಿತ್ರ ಮಜಲು, ವಿಮಲಾ ಕುತ್ಯಾಡಿ, ಮನೋರಮಾ ಕೈಯೋಲ್ತಡ್ಕ, ಕವಿತಾ ಶಾಂತಿಮೂಲೆ, ಮೀನಾಕ್ಷಿ ನಿಡುಬೆಯವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.
ಪದನಿಮಿತ್ತ ಸದಸ್ಯರಾಗಿ ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಹೇಮಾವತಿ, ಆರೋಗ್ಯ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಗಂಗೆ, ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಶಿವಶಾಂತಿ ಹಾಗೂ ನಾಮ ನಿರ್ದೇಶಕ ಸದಸ್ಯರಾಗಿ ಗ್ರಾ. ಪಂ. ಸದಸ್ಯ ಯೋಗೀಶ್ ಕಲ್ಲಗದ್ದೆ, ಸಹಶಿಕ್ಷಕಿ ಶ್ರೀಮತಿ ನಳಿನಾಕ್ಷಿ, ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ನಾಯಕಿ ಮಾನ್ವಿತಾ ಬಿ.ಎಂ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.