ಪರಿವಾರಕಾನದಲ್ಲಿ ತಂದು ಸುರಿದ ತ್ಯಾಜ್ಯ ರಾಶಿ: ಪೊಲೀಸ್ ದೂರು

Advt_Headding_Middle

 

ಸುಳ್ಯ ನಗರ ಸಮೀಪದ ಪರಿವಾರಕಾನದಲ್ಲಿ ತ್ಯಾಜ್ಯಗಳ ರಾಶಿ ತಂದು ಸುರಿಯಲಾಗಿದೆ. ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಸೇರಿ ವಿವಿಧ ರೀತಿಯ ನಿರ್ಮಾಣ ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳ ತ್ಯಾಜ್ಯಗಳನ್ನು ಟ್ರಾಕ್ಟರ್ ಗಳಲ್ಲಿ ತಂದು ಸುರಿಯಲಾಗುತಿದೆ. ಇದರಿಂದ ಪರಿಸರ ಹಾಳಾಗುತಿದೆ ಮತ್ತು ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ತೊಂದರೆ ಉಂಟಾಗುತಿದೆ ಎಂದು ಸಾರ್ವಜನಿಕರು ದೂರಿದ್ದಾರೆ. ಈ ರೀತಿ ಕಸದ ರಾಶಿ ತಂದು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸುರಿಯುವುದರ ವಿರುದ್ಧ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ಸಾರ್ವಜನಿಕರು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕಸ ತಂದು ಸುರಿದವರನ್ನು ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚಿ ಕಾನೂನು ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳಬೇಕು.

ಎಂದು ಒತ್ತಾಯಿಸಿ ಆಲೆಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರು ಇದೀಗ ಸುಳ್ಯ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ದೂರು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.ಕಳೆದ ಒಂದು ವಾರದಿಂದ ಈ ರೀತಿ ಕಸ ತಂದು ಸುರಿಯಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ದೂರು ಬಂದ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಕುರಿತು ಸುಳ್ಯ ನಗರ ಪಂಚಾಯತ್ ಮತ್ತು ಆಲೆಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಗೆ ತಿಳಿಸಲಾಗಿದ್ದರೂ ಯಾವುದೇ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಂಡಿಲ್ಲ. ಇದೀಗ ಆಲೆಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರು ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ದೂರು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸುಳ್ಯದ ಪಾಂಚಜನ್ಯ ತಂಡದ ನಿರಂಜನ ಕರ್ಲಪ್ಪಾಡಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.