ಗುತ್ತಿಗಾರು ಅಮರ ತಾಲೂಕು ಪಬ್ಲಿಕ್ ಚಾರಿಟೇಬಲ್ ಟ್ರಸ್ಟ್ ವತಿಯಿಂದ ಆಂಬ್ಯುಲೆನ್ಸ್ ಖರೀದಿಗೆ ಮನೆ ಮನೆ ಭೇಟಿ ದೇಣಿಗೆ ಸಂಗ್ರಹ ಆರಂಭ

Advt_Headding_Middle

ಗುತ್ತಿಗಾರು ಸೇರಿದಂತೆ ಸುತ್ತಲಿನ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರ ಉಪಯೋಗಕ್ಕಾಗಿ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಮುಖಂತರ ಆಂಬ್ಯುಲೆನ್ಸ್ ಖರೀದಿಸಿ ವಿಚಾರಕ್ಕೆ ಮನೆ ಮನೆ ಭೇಟಿ ದೇಣಿಗೆಯ ಸಂಗ್ರಹ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಗುತ್ತಿಗಾರು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಮಾಜಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಸನತ್ ಮುಳುಗಾಡು ದೇಣಿಗೆ ನೀಡುವ ಮುಖಾಂತರ ಚಾಲನೆ ನೀಡಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಚಂಚಲಾ ಸನತ್ ಮಾ. ತನವ್ ಬೇಬಿ ಹೃದಯ ಮುಳುಗಾಡು . ಬೇಬಿ ಸಾನಿಧ್ಯ ದೇವರಗುಂಡ, ಸಾತ್ವಿಕ್ ದೇವರಗುಂಡ ದಿವ್ಯ ವಿಶ್ವನಾಥ್ ದೇವರಗುಂಡ, ಕಿರಣ ಸಂಸ್ಥೆ ವಳಲಂಬೆ, ಇದರ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಯೋಗೀಶ್ ಹೊಸೊಳಿಕೆ, ಟ್ರಸ್ಟ್ ಸದಸ್ಯ ಮೋಹನ್ ದಾಸ್ ಶಿರಾಜೆ, ಸಚಿನ್ ಮೊಟ್ಟೆ, ಜೀವನ್ ದಂಬೆಕೋಡಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಆಂಬ್ಯುಲೆನ್ಸ್ ಖರೀದಿ ವಿಚಾರಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ಸ್ಪಂದನೆ ದೊರೆತಿದ್ದು ಅತೀ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲಿ ಜೀವ ರಕ್ಷಕ ವಾಹನ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಉಪಯೋಗಕ್ಕೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಎಂದು ಸಂಘಟಕರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.