ಅಮರಪಡ್ನೂರು : ಶ್ರೀ ವಿಷ್ಣು ಸಂಜೀವಿನಿ ಒಕ್ಕೂಟದ ಮಾಸಿಕ ಸಭೆ

Advt_Headding_Middle

ಶ್ರೀ ವಿಷ್ಣು ಸಂಜೀವಿನಿ ಒಕ್ಕೂಟ ಅಮರ ಪಡ್ನೂರು ಗ್ರಾಮ ಮಟ್ಟದ ಒಕ್ಕೂಟದ ಮಾಸಿಕ ಸಭೆ ಮತ್ತು ಪಿನಾಯಿಲ್ ತರಬೇತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಶ್ರೀ ವಿಷ್ಣು ಸಂಜೀವಿನಿ ಒಕ್ಕೂಟ ಅಮರ ಪಡ್ನೂರು ಗ್ರಾಮ ಮಟ್ಟದ ಒಕ್ಕೂಟದ ಮಾಸಿಕ ಸಭೆ ಮತ್ತು ಪಿನಾಯಿಲ್ ತರಬೇತಿ ಕಾರ್ಯ ಕ್ರಮ. ಇಂದು ಅಮರ ಪಡ್ನೂರು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ದ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಗ್ರಾ. ಪಂ. ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪದ್ಮಪ್ರಿಯಾ ಮೇಲ್ತೋಟ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಎನ್ ಆರ್ ಎಲ್ ಎಮ್ ಮಹೇಶ್, ಪಿ ಡಿ ಓ ಆಕಾಶ್,ಒಕ್ಕೂಟದ ಅದ್ಯಕ್ಷೆ ಪುಷ್ಪಾವತಿ ,ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ನ ಸದಸ್ಯರು ಗಳಾದ ತೇಜಾವತಿ ಕುಂಟಿಕಾನ, ಸೀತಾ ಎಚ್ , ದಿವ್ಯ ಮಡಪ್ಪಾಡಿ, ಭುವನೇಶ್ವರಿ, ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.
ಹೇಮಲತಾ ರವರಿಂದ ಫಿನಾಯಿಲ್ ತಯಾರಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ತರಬೇತಿ ನಡೆಯಿತು. ಮರ್ಕಂಜ ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು, ಸಂಜೀವಿನಿ ಒಕ್ಕೂಟದ ಎಂ ಬಿ ಕೆ ಮೋಹಿನಿ, ಎಲ್ ಸಿ ಆರ್ ಪಿ,ಲಲಿತ ಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಕು. ಮೋಹಿನಿ ಆಡಿಟರ್ ಚಂದ್ರಕಲಾ, ಬಿ ಸಿ ಸಖಿ, ಕು. ಮೈತ್ರಿ ಮತ್ತು ಒಕ್ಕೂಟದ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಸರ್ವ ಸದಸ್ಯರು ಪಾಲ್ಗೊಂಡಿದ್ದರು. ಚೆಕ್ ವಿತರಣೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಿತು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.