ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ : ಶ್ರೀಸ್ವಾಮಿ ಸನ್ನಿಧಿ ಪೂಜಾ ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳ ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ದೀಪಾವಳಿಯ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಧನಲಕ್ಷ್ಮಿ ಪೂಜೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

 

ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯದ ರಥಬೀದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಚಿನ್ನ ಬೆಳ್ಳಿಯ ಹರಕೆ ವಸ್ತುಗಳ ಮತ್ತು ಹಿತ್ತಾಳೆ,ತಾಮ್ರ ಮತ್ತಿತರ ಪೂಜಾ ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳ ಹಾಗೂ ಆಂಟಿಕ್ ಕರಕುಶಲ ವಸ್ತುಗಳ ಮಳಿಗೆ ” ಶ್ರೀಸ್ವಾಮಿ ಸನ್ನಿಧಿ”ಯಲ್ಲಿ ದೀಪಾವಳಿಯ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಧನಲಕ್ಷ್ಮಿ ಪೂಜೆ ನೆರವೇರಿತು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಮಠಾಧೀಶರಾದ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ವಿದ್ಯಾಪ್ರಸನ್ನ ತೀರ್ಥರು,ಶ್ರೀ ಮಠದ ದಿವಾನರಾದ ಸುದರ್ಶನ ಜೋಯಿಸ್,ವೇಣುಗೋಪಾಲ ಶಾಸ್ತ್ರಿ, ಹಿರಿಯ ಧಾರ್ಮಿಕ ಮುಖಂಡ ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟ್ರಾಜ್,ರವೀಂದ್ರ ನೂಚಿಲ, ಮಾಲಕರಾದ ಹರೀಶ ಇಂಜಾಡಿ,ಕಿಶೋರ್,ಲೋಲಾಕ್ಷ, ಸತ್ಯಶಂಕರ ಭಟ್, ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಭಟ್, ಮೋಹನದಾಸ ರೈ ಶ್ರೀಮತಿ ಚೇತನ ಹರೀಶ, ಪ್ರಣವ್ ಇಂಜಾಡಿ ,ಮಳಿಗೆಯ ಸಿಬಂದಿಗಳು ಹಾಗೂ ಹಲವಾರು ಸ್ಥಳೀಯ ಮಹನೀಯರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಹಾಗೂ ಮಠಕ್ಕೆ ಬರುವ ವಿಶೇಷ ಚೇತನ ಭಕ್ತಾದಿಗಳ ಉಪಯೋಗಕ್ಕೆ ಸ್ವಾಮಿ ಸನ್ನಿಧಿ ಮಳಿಗೆಯ ವತಿಯಿಂದ ವೀಲ್ ಚಯರೊಂದನ್ನು ಶ್ರೀ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಮಠಕ್ಕೆ ಹಸ್ತಾಂತರಿಸಲಾಯಿತು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.