ಜೇಸಿಐ ಸುಳ್ಯ ಸಿಟಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಬಶೀರ್ ಯು.ಪಿ ಆಯ್ಕೆ

Advt_Headding_Middle

 

ಜೇಸಿಐ ಸುಳ್ಯ ಸಿಟಿ‌ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಉದ್ಯಮಿ ಬಶೀರ್ ಯು.ಪಿ
ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ನ.27ರಂದು ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆ ಯಲ್ಲಿ ಜೇಸಿಐ ಸಿಟಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಕನಕಮಜಲು ರವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಜೇಸಿಐ ಸುಳ್ಯ ಸಿಟಿಯ ಮಹಾಸಭೆ ಯಲ್ಲಿ 2022 ರ ಸಾಲಿನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಬಶೀರ್ ಯು.ಪಿ ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಯವರನ್ನು ಅವಿರೋಧವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.


ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಗಿ ಅಶ್ವತ್ ಅಡ್ಕಾರ್, ಸಾಯಿಶೃತಿ ಪಿಲಿಕಜೆ,ಮೋಹಿತ್ ಹರ್ಲಡ್ಕ, ರಂಜಿತ್ ಪಿ.ಜೆ, ಶೃತಿ ಪಿ.ಜೆ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಶಶಿಧರ್ ಎಕ್ಕಡ್ಕ ಜೊತೆ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಯಾಗಿ ಮೋಕ್ಷಿತ್ ಎಸ್, ಖಜಾಂಜಿ ಯಾಗಿ ಬಾಗೀಶ್ ಕೆ.ಟಿ, ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕರುಗಳಾಗಿ ಕೃತಿಕಾ ಗುರುರಾಜ್, ವೆಂಕಟೇಶ್, ಪ್ರಜ್ವಲ್, ಪುಷ್ಪರಾಜ್, ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಪೆರ್ಲಂಪಾಡಿ, ಧನುಷ್ ಜೇಸಿ ಸಪ್ತಾಹ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಲೋಕೇಶ್ ಉರುಬೈಲು ಜೆಜೇಸೀ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಸಂಪ್ರೀತಾ ಮತ್ತು ಜೇಸೀರೆಟ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆಯಾಗಿ ಸಾಧಿಕಾ ಬಶೀರ್ ರವರನ್ನು ಅವಿರೋಧವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು ಚುನಾವಣಾ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ವಿನಯ್ ರಾಜ್ ಮಡ್ತಿಲ ಸಹಕರಿಸಿದ್ದರು ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪಕರಾದ ಮನಮೋಹನ್ ಬಳ್ಳಡ್ಕ ಮತ್ತು ತೀರ್ಥವರ್ಣ ಬಳ್ಳಡ್ಕ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು ಘಟಕಾದ್ಯಕ್ಷ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಕನಕಮಜಲು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ಅಶ್ವತ್ ಅಡ್ಕಾರ್ ವಂದಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.