ಸುಬ್ರಮಣ್ಯ ಕೆಎಸ್ಎಸ್ ಮಹಾವಿದ್ಯಾಲಯ : ರೋವರ್ ರೇಂಜರ್ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಓರಿಯೆಂಟೇಷನ್ ತರಬೇತಿ

Advt_Headding_Middle

ಕೆಎಸ್ಎಸ್ ಮಹಾವಿದ್ಯಾಲಯ ಸುಬ್ರಮಣ್ಯ , ಐಕ್ಯೂಎಸಿ ಘಟಕ , ರೋವರ್ಸ್ ರೇಂಜರ್ ಘಟಕ ಜೊತೆಗೂಡಿ ಪ್ರಥಮ ವರ್ಷದ ರೋವರ್ ರೇಂಜರ್ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಓರಿಯೆಂಟೇಷನ್ ತರಬೇತಿಯನ್ನು ನೀಡಲಾಯಿತು. ಮಂಗಳೂರಿನ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಸ್ಥೆ ಯ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಯೋಜಕ ಶ್ರೀ ಭರತ್ ರಾಜ್ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದರು. ಮಹಾವಿದ್ಯಾಲಯದ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರು ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು.

ನಿಕಟಪೂರ್ವ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ನಾಯಕರು ಹಾಗೂ ರೋವರ್ ಸ್ಕೌಟ್ ಲೀಡರ್ ರಾಮ್ ಪ್ರಸಾದ್, ರೇಂಜರ್ ಲೀಡರ್ ಪ್ರಮೀಳ ಎನ್, ಅಶ್ವಿನಿ ಎಸ್ ಎನ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಅನ್ವೇಷ್ II BA, ಭರತ್ II ಬಿಬಿಎ, ಸುಷ್ಮಿತಾ II BA, ದೀಕ್ಷಾ II ಬಿಬಿಎ, ಇವರುಗಳನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ವರ್ಷದ ನಾಯಕರು ಗಳನ್ನಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.
ರೋವರ್ ಸ್ಕೌಟ್ ಲೀಡರ್ ಮನೋಹರ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು.
ಹರ್ಷಿತಾ II ಬಿ ಎ ವಂದಿಸಿದರು. ಹೇಮಂತ್ II Bcom ಇವರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.