ಮುಳ್ಯ ಅಟ್ಲೂರು ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಶ್ರಮದಾನ

Advt_Headding_Middle

ಶ್ರೀ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಗ್ರಾಮಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಸುಳ್ಯ ವಿಪತ್ತು ನಿರ್ವಹಣಾ ಸಮಿತಿ ಸುಳ್ಯ ಘಟಕ (ರಿ.)ವತಿಯಿಂದ ಸರಕಾರಿ ಉನ್ನತೀಕರಿಸಿದ ಹಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆ ಮುಳ್ಯ ಅಟ್ಲೂರು ಶಾಲೆಯ ಆವರಣದಲ್ಲಿನ ಕಳೆಗಿಡಗಳನ್ನು ವಿಪತ್ತು ನಿರ್ವಹಣಾ ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾದ ಜಯರಾಮ. ಪಿ. ಜಿ., ಅನಂತ ಸುಳ್ಯ, ಪ್ರಶಾಂತ್. ಹೆಚ್., ಸುನಿಲ್. ಡಿ.ಎಸ್., ಪ್ರಶಾಂತ್ ಬಿ, ಹಾಗೂ ಎಸ್ಡಿಎಂಸಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ಮಾಧವ ಅಟ್ಲೂರು ಇವರು ಉಚಿತವಾಗಿ ಕಳೆ ಕೀಳುವ ಯಂತ್ರ ದಿಂದ ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿ ಸಹಕರಿಸಿರುವರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಪುರುಷೋತ್ತಮ ಮುಳ್ಯ, ಜಯಂತ, ಮುಖ್ಯಗುರು ಶಿವರಾಮ ಕೇನಾಜೆ, ಶೋಭಾ, ಧನಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕುದುಪಾಜೆ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.