ಎಣ್ಮೂರು ಜಮಾತ್ ಯುವಕರ ವತಿಯಿಂದ ಸನ್ಮಾನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ರಹ್ಮಾನಿಯ ಜುಮ್ಮಾ ಮಸ್ಜಿದ್ ಎಣ್ಮೂರು ಇದರ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ಲೋಕಾರ್ಪಣೆ ಗೊಂಡ “ಶಾದಿ ಮಹಲ್ ” ನಿರ್ಮಾಣ ಗೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಮುಖ ಕಾರಣೀ ಕರ್ತರಾದ ಎಣ್ಮೂರು ಜಮಾತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕೆ. ಎಮ್. ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಪಡ್ಪಿನಂಗಡಿ ಮತ್ತು ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕ್ ಪಂಚಾಯತ್ ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯ ಅಬ್ದುಲ್ ಗಫೂರ್ ಕಲ್ಮಡ್ಕ ಇವರಿಗೆ ಎಣ್ಮೂರು ಜಮಾತ್ ಯುವಕರ ವತಿಯಿಂದ  ಸನ್ಮಾನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಿತು.

ಎಣ್ಮೂರು ಜಮಾತ್ ಖತೀಬರಾದ ಅಬ್ದುಲ್ಲಾ ಮದನಿ ದುವಾಶೀರ್ವಚನ ಗೈದರು. ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಜಮಾತ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಜಮಾಲ್ ಪಡ್ಪಿನಂಗಡಿ, ಮುಚ್ಚಿಲ ಮದ್ರಸ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಸಿದ್ದೀಕ್ ಮುಚ್ಚಿಲ, ಅಧ್ಯಾಪಕರುಗಳಾದ ಅಬೂಬಕ್ಕರ್ ಸಅದಿ, ಅಝೀಝ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್, ಸಂಶುದ್ದೀನ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್, ರಝಕ್ ಕೊಳ್ತoಗರೆ, k. c. ಸುಲೈಮಾನ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್,ಮಮ್ಮು ಮರಕ್ಕಡ ಹನೀಫ್ ಎಂ ಕೆ, ಸಕೀಲ್, ಝುಬೈರ್, ಹಾಗೂ ನೂರಾರು ಯುವಕರು ಜಮಾತ್ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರು, ಊರ ಮಹನೀಯರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.. ಅಶ್ರಫ್ ಮರಕ್ಕಡ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.