ಪಂಜ ಜೂನಿಯರ್ ಕಾಲೇಜ್ ನಲ್ಲಿ ಆಂಗ್ಲ ಮಾಧ್ಯಮ ತರಗತಿ ತೆರೆಯಲು ನಿರ್ಧಾರ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಪಂಜ ಜೂನಿಯರ್ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಮುಂದಿನ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ವರ್ಷದಿಂದ 8ನೇ ಕ್ಲಾಸಿನಿಂದ ಆಂಗ್ಲ ಮಾಧ್ಯಮ ತರಗತಿಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಡಿ .22ರಂದು ನಡೆದ ಸಮಾಲೋಚನಾ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಣಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಯಿತು.


ಪಂಜ ಶಾಲಾ ಕೇಂದ್ರಿತವಾಗಿ ಆಂಗ್ಲ ಮಾಧ್ಯಮ ತರಗತಿಗಳನ್ನು ತೆರೆಯುವ ಅನಿವಾರ್ಯತೆ, ಅಗತ್ಯತೆ, ಪೂರಕ ವಾತಾವರಣ, ಇಲಾಖೆ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಂದ ಸಿಗುವ ನೆರವು ,ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಂದ, ಊರವರಿಂದ, ಪೋಷಕರಿಂದ, ಎಸ್ ಡಿ ಎಂ ಸಿ ಯಿಂದ ಸಿಗಬೇಕಾದ ಬೆಂಬಲ ಸಹಾಯದ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು.ಇಲಾಖೆ ಅನುಮತಿ, ಇಲಾಖಾ ಸೌಲಭ್ಯ, ಮೂಲಸೌಕರ್ಯಗಳ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ತುರ್ತು ಮಾಡುವುದು, ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಿ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳುವ ಬಗ್ಗೆ ನಿರ್ಣಯ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಈ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಶಿವಾಜಿ ಯುವಕ ಮಂಡಲದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಉಜ್ವಲ್ ಚಿದ್ಗಲ್ಲು, ಜೈ ಕರ್ನಾಟಕ ಯುವಕ ಮಂಡಲ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕೇಶವ ಕೋಟಿಯಡ್ಕ,  ವನಿತಾ ಮಹಿಳಾ ಸಮಾಜದ ಪೂರ್ವಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಚಂದ್ರಾವತಿ ಹೊನ್ನಪ್ಪಗೌಡ, ಪಂಜ ಪಂಚಶ್ರೀ ಜೇಸಿಐ ಪ್ರತಿನಿಧಿ ನಾಗಮಣಿ ಕೆದಿಲ, ಪಂಜ ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸಂತೋಷ್ ಜಾಕೆ, ಮಿತ್ರ ಮಂಡಲ ಮಂಡಲ ನಾಗತೀರ್ಥ, ಪಂಚಶ್ರೀ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಇವುಗಳ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು, ಎಸ್ ಡಿ ಎಂ ಸಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ಗಣೇಶ್ ಭಟ್ ಕಂರ್ಬಿ, ಮಂಜುಳಾ ಕೃಷ್ಣನಗರ, ಹರಿಣಾಕ್ಷಿ, ಲೀನಾ ಡಿಸೋಜಾ, ಗಣ್ಯರಾದ ಲೋಕೇಶ್ ಬರಮೇಲು, ಸವಿತಾರ ಮುಡೂರು, ಉದಯಶಂಕರ ಅಡ್ಕ, ಮೋನಪ್ಪ ನಾಯ್ಕ ಸೌಧಮಿನಿ, ಮತ್ತಿತರು ಹಾಜರಿದ್ದು ಸಲಹೆ-ಸೂಚನೆ ಸಹಕಾರ ನೀಡುವ ಭರವಸೆಯನ್ನಿತ್ತರು.ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಜೂನಿಯರ್ ಕಾಲೇಜು ಕಾರ್ಯಾಧ್ಯಕ್ಷ ಸುಚಿನ್ನಾ ಕಾಣಿಕೆ, ಎಸ್ ಡಿ ಎಂ ಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ನಾರಾಯಣ ಚೀಮುಳ್ಳು, ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯೋಪಾಧ್ಯಾಯ ಟೈಟಸ್ ವರ್ಗಿಸ್ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ವಂದಿಸಿದರು

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.