ಆಲೆಟ್ಟಿ ಗುಂಡ್ಯ ಮಹಮ್ಮಾಯಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಜೀರ್ಣೋದ್ಧಾರ ಸಭೆ – ಸಮಿತಿ ರಚನೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಅಧ್ಯಕ್ಷ – ಅಶೋಕ ಪ್ರಭು
ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ- ಸುಧಾಮ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ಖಜಾಂಜಿ- ತೀರ್ಥಕುಮಾರ್ ಕುಂಚಡ್ಕ

ಆಲೆಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮದ ಗುಂಡ್ಯ ಶ್ರೀ ಮಹಮ್ಮಾಯಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಜೀರ್ಣೋದ್ಧಾರ ಕಾರ್ಯದ ಸಭೆಯು ಜ.16 ರಂದು ದೇವಸ್ಥಾನದ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.
ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನೂತನ ಸಮಿತಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಯಿತು. ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಸಚಿವ ‌ಎಸ್.ಅಂಗಾರ, ಎನ್.ಎ.ರಾಮಚಂದ್ರ, ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಅಶೋಕ ಪ್ರಭು ಸುಳ್ಯ, ಕಾರ್ಯಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ಕುಂಚಡ್ಕ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಶಿವರಾಮ ರೈ ಗುಂಡ್ಯ, ಶಿವದಾಸ ರೈ ಗುಂಡ್ಯ, ಅಚ್ಚುತ ಮಣಿಯಾಣಿ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸುಧಾಮ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ಜತೆ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಪುರುಷೋತ್ತಮ ಕೋಲ್ಚಾರು, ಖಜಾಂಜಿ ತೀರ್ಥಕುಮಾರ್ ಕುಂಚಡ್ಕ, ಸದಸ್ಯರಾಗಿ ಶ್ರೀಮತಿ ವೀಣಾ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ಸುಧಾಕರ ಆಲೆಟ್ಟಿ,ರಾಮಚಂದ್ರ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ಪರಿವಾರಕಾನ, ಪವಿತ್ರನ್ ಗುಂಡ್ಯ, ಯೋಗೀಶರಾಮ ಗುಂಡ್ಯ, ಶ್ರೀನಾಥ್ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ಹೂವಯ್ಯ ಗೌಡ ಗುಂಡ್ಯ, ಶೇಷಪ್ಪ ಗೌಡ ಗುಂಡ್ಯ,ಲತೀಶ್ ಗುಂಡ್ಯ, ನಿತಿನ್ ಗುಂಡ್ಯ, ದಿನೇಶ್ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ಅಶ್ವಥ್ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ಮಿಥುನ್ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ವಸಂತ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ಲೋಲಜಾಕ್ಷ ಗುಂಡ್ಯ, ಬೊಳ್ಳುಕುಂಞ ಗುಂಡ್ಯ, ಮಾಧವ ನಾಯ್ಕ ಎಲಿಕ್ಕಳ, ‌ಜನಾರ್ದನ ಸ್ಥಾನದ ಮನೆ ಗುಂಡ್ಯ, ಸಚಿನ್ ಗುಂಡ್ಯ,ಅವಿನ್ ಆಲೆಟ್ಟಿ ,ಧನಂಜಯ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ರೂಪಾನಂದ ಗುಂಡ್ಯ,ಮಧುಸೂದನ ಎಲಿಕ್ಕಳ ರವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಆಡಳಿತ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಚೋಮ ಗುಂಡ್ಯ, ‌ಅಂಗಾರ ಗುಂಡ್ಯ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಸಮಿತಿಯ ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ರಾಜೇಶ್ ಗುಂಡ್ಯ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು.
ಸುದ್ದಿ ವರದಿಗಾರ ಶಿವಪ್ರಸಾದ್ ಆಲೆಟ್ಟಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ‌ನಿರೂಪಿಸಿದರು. ಗುಂಡ್ಯ ಕಾಲನಿಯ ನಿವಾಸಿಗಳು ಭಾಗವಹಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.