ಆಲೆಟ್ಟಿ ರಸ್ತೆಯ ಗುಂಡಿಗೆ ಸ್ಥಳೀಯರ ಶ್ರಮದಾನದಿಂದ ಕಾಂಕ್ರೀಟ್ ತೇಪೆಯಿಂದ ದುರಸ್ತಿ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

 

ಆಲೆಟ್ಟಿಯಿಂದ ನಾರ್ಕೋಡು ರಸ್ತೆಯ ಮಧ್ಯೆ ಆಲೆಟ್ಟಿ ತಿರುವಿನಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ದೊಡ್ಡ ಹೊಂಡ ಗುಂಡಿಗಳು ನಿರ್ಮಾಣಗೊಂಡಿದ್ದು ವಾಹನ ಸಂಚಾರಕ್ಕೆ ಅಡಚಣೆಯಾಗುತ್ತಿತ್ತು. ಇದೀಗ ಮಳೆ ಬಂದುದರಿಂದ ಹೊಂಡಗಳಲ್ಲಿ ನೀರು ತುಂಬಿ ವಾಹನ ಸವಾರರು ಸಂಕಷ್ಟ ಎದುರಿಸುವಂತಾಗಿತ್ತು. ಇದನ್ನು ಮನಗಂಡು ಸ್ಥಳೀಯ ವಾರ್ಡಿನ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯ ರಾದ ಶಿವಾನಂದ ರಂಗತ್ತಮಲೆ ಮತ್ತು ವೀಣಾ ಆಲೆಟ್ಟಿ ಯವರು ಜಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಸಿಮೆಂಟ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡುವುದಾಗಿ ಸ್ಥಳೀಯ ಯುವಕರಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದರು.

ಇದಕ್ಕೆ ಸ್ಪಂದಿಸಿದ ಆಲೆಟ್ಟಿ ಪರಿಸರದ ಯುವಕರು ಮೇ.31 ರಂದು ರಾತ್ರಿ‌ ಸುಮಾರು 25 ಮಂದಿ ಯುವಕರ ತಂಡ ಹಾಗೂ ಹಿರಿಯರು ಸೇರಿಕೊಂಡು ಶ್ರಮದಾನದ ಮೂಲಕ ಹೊಂಡ ಗುಂಡಿಗಳಿಗೆ ಸಮರ್ಪಕವಾಗಿ ಕಾಂಕ್ರೀಟ್ ಹಾಕಿ ದುರಸ್ತಿ ‌ಕಾರ್ಯ ಕೈಗೆತ್ತಿಕೊಂಡರು. ಸ್ಥಳೀಯರ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಂದ ವ್ಯಾಪಕ ಶ್ಲಾಘನೆ ವ್ಯಕ್ತವಾಗುತ್ತಿದೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.