ಎಣ್ಣೆಮಜಲು : ಪರಿಸರ ದಿನಾಚರಣೆ , ಉಚಿತ ನೋಟ್ ಬುಕ್ ವಿತರಣೆ, ಉಚಿತ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಹಸ್ತಾಂತರ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ರೋಟರಿ ಕ್ಲಬ್ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಮತ್ತು ಇನ್ನರ್ ವೀಲ್ ಕ್ಲಬ್ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಮತ್ತು ಹಿರಿಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಸರಕಾರಿ ಕಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆ ಎಣ್ಣೆಮಜಲು ಇವುಗಳ ಜಂಟಿ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಪರಿಸರ ದಿನಾಚರಣೆ , ಉಚಿತ ನೋಟ್ ಬುಕ್ ಗಳನ್ನು ವಿತರಣೆ, ಉಚಿತ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಹಸ್ತಾಂತರ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಎಣ್ಣೆಮಜಲು ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಜೂ.19 ರಂದು ಜರಗಿತು .

ಈ ಸಂದರ್ಭ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ರೋಟರಿ ಕ್ಲಬ್ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ವಿಜಯ ಕುಮಾರ್ ಅಮೈ, ಅಸಿಸ್ಟೆಂಟ್ ಗವರ್ನರ್ ಜಿತೇಂದ್ರ, ನಿಯೋಜಿತ ಅಸಿಸ್ಟಂಟ್ ಗೌವರ್ನರ್ ಶಿವರಾಮ ಏನೆಕಲ್, ರಾಜ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕರ ಸಂಘ ಕಡಬ ಘಟಕದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಮಲ್ಲಾರ, ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ರೋಟರಿ ಕ್ಲಬ್ ನಿಯೋಜಿತ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಗೋಪಾಲ್ ಎಣ್ಣೆಮಜಲು, ನಿಯೋಜಿತ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ರವಿ ಕಕ್ಕೆಪದವು, ಪೂರ್ವ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಗಿರಿಧರ ಸ್ಕಂದ, ಲೋಕೇಶ್ ಬಿ.ಎನ್., ಎಚ್ ಎಲ್ ವೆಂಕಟೇಶ್, ಪುಸ್ತಕಗಳ ಪ್ರಾಯೋಜಕರಾದ ಮೋಹನ್ ದಾಸ್ ಎಣ್ಣೆಮಜಲು ಮತ್ತು ಚಿದಾನಂದ ಕುಳ, ಎಸ್ ಡಿಎಂಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಚಂದ್ರನಾಥ ಪಟೋಳಿ, ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯೋಪಾಧ್ಯಾಯಿನಿ ಶಾಲಿನಿ, ಗ್ರಾಪಂ ಸದಸ್ಯರಾದ ಶೈಲಜಾ ಸದಾಶಿವ, ದಿವಾಕರ ಎಣ್ಣೆಮಜಲು, ಶಶಿಕಲಾ, ರೋಟರಿ ಕ್ಲಬ್ ನ ಸದಸ್ಯರು, ಮಕ್ಕಳ ಪೋಷಕರು, ಮತ್ತಿತರರು ಹಾಜರಿದ್ದರು.ವಿಶ್ವನಾಥ ನಡುತೋಟ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.