ಸಮೀಕ್ಷಾಳ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ದೇಶದ ಹಾಲಿ ಸೈನಿಕ ಮತ್ತು ದಾನಿಗಳ ವತಿಯಿಂದ ಸಂಗ್ರಹವಾದ ದೇಣಿಗೆಯನ್ನು ಟ್ರಸ್ಟ್ ಮೂಲಕ ಹಸ್ತಾಂತರ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಅಮರ ತಾಲೂಕು ಪಬ್ಲಿಕ್ ಚಾರಿಟೇಬಲ್ ಟ್ರಸ್ಟ್, ಅಮರ ಸೇನಾ ರಕ್ತದಾನಿಗಳ ತಂಡ ಗುತ್ತಿಗಾರು, ಅಮರ ಯೋಗ ತರಬೇತಿ ಕೇಂದ್ರ ಗುತ್ತಿಗಾರು ಇದರ ವತಿಯಿಂದ ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಸಮೀಕ್ಷಾ ಮೋಟುನ್ನೂರ್ ವಳಲಂಬೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಸಹಕಾರ ಮಾಡಿ ಎಂದು ಪೋಸ್ಟರ್ ಮೂಲಕ 26/8/22ರಿಂದ 07/09/22ರವರೆಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣ ಮುಖೆನ ಅಭಿಯಾನ ನಡೆಸಿತ್ತು, ಈ ಮನವಿ ಗಮನಿಸಿ ದೇಶದ ಹಾಲಿ ಸೈನಿಕ ರವಿಚಂದ್ರ ಛತ್ರಪ್ಪಾಡಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಉತ್ತರಾಖಂಡ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇವೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಅವರ ವತಿಯಿಂದ 15ಸಾವಿರವನ್ನು ಹಾಗೂ ಇತರ ದಾನಿಗಳ ವತಿಯಿಂದ ಸಂಗ್ರಹದ ದೇಣಿಗೆಯ ಬಾಪ್ತ್ ಒಟ್ಟು 25500/ನ್ನು ಟ್ರಸ್ಟ್ ಖಾತೆಯ ಸ್ಟೇಟ್ ಮೆಂಟ್ ಸಮೇತವಾಗಿ ಚೆಕ್ ಮೂಲಕ ಹಸ್ತಾಂತರ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಕಡೋಡಿ, ಅಮರ ಸೇನಾ ರಕ್ತದಾನಿಗಳ ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾದ ಮೋಹನ್ ಮುಕ್ಕೂರ್, ಪ್ರವೀಣ್ ಕೊಪ್ಪಡ್ಕ, ರಾಜೇಶ್ ಉತ್ರಂಬೆ, ಪ್ರವೀಣ್ ಕಲ್ಮಕಾರು, ಟ್ರಸ್ಟ್ ಸದಸ್ಯ ಮೋಹನ್ ದಾಸ್ ಶಿರಾಜೆ, ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.