ಹಾಲೆಮಜಲು ಶಾಲಾ ಮಂತ್ರಿಮಂಡಲ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಹಾಲೆಮಜಲು ಶಾಲಾ ಮಂತ್ರಿಮಂಡಲವು ಜೂ.6ರಂದು ರಚನೆಗೊಂಡಿದ್ದು ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಸಂದೇಶ್ ಹೆಚ್.ಪಿ, ಉಪಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಸಿ.ಜಿ, ಶಿಕ್ಷಣ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಪ್ರಜ್ಞಾ ಟಿ.ಡಿ, ಉಪಶಿಕ್ಷಣ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಮನಸ್ವಿ ಎ.ವೈ, ಆರೋಗ್ಯಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಇಂಪನಾ ಪಿ.ಪಿ, ಉಪಆರೋಗ್ಯಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಚೇತನ್ ಟಿ.ಎಂ, ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಜೀವಿತಾ ಹೆಚ್.ಎಸ್, ಉಪಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಚರಣ್ ಯಸ್.ಕೆ, ಕ್ರಷಿಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಭುವಿತಾ ಪಿ.ಬಿ, ಉಪಕೃಷಿಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಕೆ.ಎಂ, ನೀರಾವರಿ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಇಂಚರಾ ಪಿ.ಪಿ, ಉಪನೀರಾವರಿ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಕೀರ್ತನ್ಯ ಬಿ.ಕೆ, ಕ್ರೀಡಾ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಲಾವಣ್ಯ ಬಿ.ಕೆ, ಉಪಕ್ರೀಡಾ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ದುಷಂತ್ ಎ.ಸಿ, ವಿರೋಧ ಪಕ್ಷದ ನಾಯಕರಾಗಿ ಶಶಾಂಕ, ಜನನಿ, ಕಾರ್ತಿಕ್ ವೈ, ಲಿಖಿತಾ, ಮಹೇಶ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.