ಕಾಡುನ ಕೋಣ ಗುದ್ದಿ ಯುವಕ ಗಾಯ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಐನೆಕಿದು ಗ್ರಾಮದ ಕಟ್ರೆಮನೆ ವೆಂಕಪ್ಪ ಎಂಬವರ ಪುತ್ರ ಹರೀಶ್ ಎಂಬಾತ ತೋಟದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ವೇಳೆ ತೋಟದ ಸಮೀಪವಿರುವ ಕಾಡಿನಿಂದ ಮೂರು ಕಾಡುಕೋಣಗಳು ತೋಟಕ್ಕೆ ಬಂದವೆಂದೂ, ಅದರಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕಾಡುಕೋಣ ಹರೀಶರು ಅಡಿಕೆ ಹೆಕ್ಕುತ್ತಿದ್ದಲ್ಲಿಗೆ ಬಂದು ಅವರಿಗೆ ಗುದ್ದಿ ಅವರನ್ನು ಮಗುಚಿ ಹಾಕಿತೆನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಇದರಿಂದ ಬೆದರಿದ ಹರೀಶರು ಜೋರಾಗಿ ಬೊಬ್ಬಿಟ್ಟಾಗ ಕೋಣ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಕಾಡು ಸೇರಿತೆನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಕಾಡುಕೋಣ ಗುದ್ದಿ ಕಾಲಿಗೆ ಹಾಗೂ ಕುತ್ತಿಗೆಯ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಗಾಯಗೊಂಡಿರುವ ಅವರು ಸುಳ್ಯ ಸರಕಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ಒಳ ರೋಗಿಯಾಗಿ ದಾಖಲಾಗಿದ್ದಾರೆ.
ನಿರಂತರ ಹಾವಳಿ : ಐನೆಕಿದು ಈ ಭಾಗದಲ್ಲಿನ ಕೃಷಿಕರು ಕಾಡಿನ ಸಮೀಪ ಇರುವುದರಿಂದ ಕೃಷಿಕರ ತೋಟಕ್ಕೆ ಆಗಾಗ ಕಾಡು ಪ್ರಾಣಿಗಳು ಬಂದು ಕೃಷಿ ನಾಶ ಮಾಡುತ್ತಿರುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಕಾಡು ಪ್ರಾಣಿಗಳು ನಾಡಿಗೆ ಬಾರದಂತೆ ಅರಣ್ಯ ಇಲಾಖೆ ಸೂಕ್ತ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ಕೃಷಿಕರಾಗಿರುವ ಕಿಶೋರ್ ಕುಮಾರ್ ಕೂಜುಗೋಡು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.