ಗಾಂಧಿನಗರದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಂಡ್ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್ ಶುಭಾರಂಭ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಸುಳ್ಯದ ಗಾಂಧಿನಗರದ ಶಿಲ್ಪಾ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಜೀದ್ ಎಂ.ಎ. ಮತ್ತು ಅಬೂಬಕ್ಕರ್ ಬಿ.ಎ.ರವರ ಮಾಲಕತ್ವದ ಹೋಟೆಲ್ ಗ್ರಾಂಡ್ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್ ಜ. ೧ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಂಶುದ್ಧೀನ್, ಅಬ್ದುಲ್ ಲತೀಫ್, ಅಹಮ್ಮದ್, ಆರೀಸ್, ಬಿಲಾಲ್, ಬಶೀರ್, ಮಜೀದ್‌ರವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದು ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ಭಾರತೀಯ, ಕೇರಳ, ಚೈನೀಸ್, ಅರೇಬಿಯನ್ ಶೈಲಿಯ ಆಹಾರ ಖಾದ್ಯಗಳು ನುರಿತ ತಯಾರಕರಿಂದ ತಯಾರಿಸಿಕೊಡಲಾಗುವುದು. ಶುಭಾರಂಭದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಜ. ೧ರಿಂದ ೩ರವರೆಗೆ ವಿಶೇಷ ಆಫರ್ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ನೀಡಲಾಯಿತು. ಗ್ರಾಹಕರ ಅನುಕೂಲತೆಗೋಸ್ಕರ ವಿಶಾಲ ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮತ್ತು ಪಾರ್ಸೆಲ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಇರುವುದೆಂದು ಮಾಲಕರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.ಗಾಂಧಿನಗರದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಂಡ್ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್ ಶುಭಾರಂಭ
ಸುಳ್ಯದ ಗಾಂಧಿನಗರದ ಶಿಲ್ಪಾ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಜೀದ್ ಎಂ.ಎ. ಮತ್ತು ಅಬೂಬಕ್ಕರ್ ಬಿ.ಎ.ರವರ ಮಾಲಕತ್ವದ ಹೋಟೆಲ್ ಗ್ರಾಂಡ್ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್ ಜ. ೧ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಂಶುದ್ಧೀನ್, ಅಬ್ದುಲ್ ಲತೀಫ್, ಅಹಮ್ಮದ್, ಆರೀಸ್, ಬಿಲಾಲ್, ಬಶೀರ್, ಮಜೀದ್‌ರವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದು ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ಭಾರತೀಯ, ಕೇರಳ, ಚೈನೀಸ್, ಅರೇಬಿಯನ್ ಶೈಲಿಯ ಆಹಾರ ಖಾದ್ಯಗಳು ನುರಿತ ತಯಾರಕರಿಂದ ತಯಾರಿಸಿಕೊಡಲಾಗುವುದು. ಶುಭಾರಂಭದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಜ. ೧ರಿಂದ ೩ರವರೆಗೆ ವಿಶೇಷ ಆಫರ್ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ನೀಡಲಾಯಿತು. ಗ್ರಾಹಕರ ಅನುಕೂಲತೆಗೋಸ್ಕರ ವಿಶಾಲ ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮತ್ತು ಪಾರ್ಸೆಲ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಇರುವುದೆಂದು ಮಾಲಕರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.