ಗುತ್ತಿಗಾರು: ಅಕ್ರಮ ಮರದ ದಿಮ್ಮಿ ಸಾಗಾಟ ಪತ್ತೆ ಲಾರಿ,ದಿಮ್ಮಿ ವಶ-ಆರೋಪಿಗಳು ಪರಾರಿ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಪಂಜ ಅರಣ್ಯ ಇಲಾಖೆಯ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಗುತ್ತಿಗಾರು ಗ್ರಾಮದ ಪಂಜ ಗುತ್ತಿಗಾರು ರಸ್ತೆಯ ಮುತ್ಲಾಜೆ ಎಂಬಲ್ಲಿ ಅಕ್ರಮವಾಗಿ ಮರದ ದಿಮ್ಮಿ ಸಾಗಟ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಲಾರಿಯನ್ನು ಇಲಾಖೆಯವರು ವಶಕ್ಕೆ ಪಡೆದು ಕೇಸು ದಾಖಲಿಸಿ ಕೊಂಡ ಘಟನೆ ಜ.೩.ರಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಜ.೩.ರಂದು ಪಂಜ ಅರಣ್ಯ ಇಲಾಖೆಯವರು ಗಸ್ತುವಿನಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಪ್ರಕರಣ ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚಿದ್ದಾರೆ. ಲಾರಿಯಲ್ಲಿ ಕಿರಲು ಬೋಗಿ ಮರದ ೧೮ ದಿಮ್ಮಿಗಳು ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ. ಆರೋಪಿಗಳು ಪರಾರಿಯಾಗಿದ್ದು. ಲಾರಿ (ಕೆ ಎ ೯ ಸಿ ೨೧೪೯) ಮತ್ತು ಮರ ದಿಮ್ಮಿ ಸೇರಿ ಸುಮಾರು ೨ ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮೌಲ್ಯದ ಸೊತ್ತು ವಶ ಪಡಿಸಿಕೊಂಡಂತಾಗಿದೆ. ಕಾರ‍್ಯಚರಣೆಯು ವಲಯಾರಣ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಪ್ರವೀಣ್ ಕುಮಾರ್ ಶೆಟ್ಟಿಯವರ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದ್ದು. ಉಪವಲಯಾರಣ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ರವಿಪ್ರಕಾಶ್,ರವೀಂದ್ರ ಯಂ. ಡಿ, ಅರಣ್ಯ ರಕ್ಷಕರಾದ ಸಂತೋಷ್ ,ವೀಕ್ಷPರಾದ ಮಹೇಶ್ ವೆಂಕಟ್ರಮಣ, ಗಣೇಶ್ ಹೆಗ್ಡೆ ಪಾಲ್ಗೊಂಡಿದ್ದರು. ಸುಳ್ಯ ಸಹಾಯಕ ಅರಣ್ಯ ಸಂರಕ್ಷಣಾಧಿಕಾರಿ ಜಗನ್ನಾಥ್ ಅವರು ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಮುಂದಿನ ತನಿಖೆ ಬಗ್ಗೆ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು. ಲಾರಿ ಮೈಸೂರು ಮೂಲದ ಎನ್ನಲಾಗಿದ್ದು, ಅಕ್ರವಾಗಿ ಮರ ಕಡಿದು,ದಿಮ್ಮಿಗಳ ಕಳ್ಳ ಸಾಗಣೆ ಎಲ್ಲಿಂದ ಆಗಿರುವುದು ಮತ್ತು ಆರೋಪಿಗಳ ಗ್ಗೆ ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವುದಾಗಿ ಇಲಾಖೆಯವರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.