ದೀಪಕ್ ರಾವ್ ಹತ್ಯೆ ಖಂಡಿಸಿ ಸುಳ್ಯದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಪ್ರತಿಭಟನೆ: ರಸ್ತೆ ತಡೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಮಂಗಳೂರಿನ ಕಾಟಿಪಳ್ಳದಲ್ಲಿ ಜ.೩ರಂದು ನಡೆದ ಬಿಜೆಪಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತ ದೀಪಕ್ ರಾವ್ ಹತ್ಯೆ ಖಂಡಿಸಿ ಜ.೪ ಸುಳ್ಯ ಬಿಜೆಪಿ ಮಂಡಲ ಹಾಗೂ ವಿಶ್ವ ಹಿಂದೂ ಪರಿಷತ್ ವತಿಯಿಂದ ಪ್ರತಿಭಟನಾ ಸಭೆಯು ಸುಳ್ಯ ಖಾಸಗಿ ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣದ ಬಳಿ ನಡೆಯಿತು. ಪ್ರತಿಭಟನಾ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಬಿಜೆಪಿ ಮಂಡಲ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವೆಂಕಟ್ ವಳಲಂಬೆಯವರು ಕರಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಹಿಂದೂ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರ ಹತ್ಯೆಯ ಹಿಂದೆ ಪಿ.ಎಫ್.ಐ. ಸಂಘಟನೆಯ ಕೈವಾಡವಿದೆ. ಆವರು ಮಾಡುವ ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ಕುಲಗೆಟ್ಟಿರುವ ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರ ಕುಮ್ಮಕ್ಕು ನೀಡುತ್ತಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಪಿ.ಎಮ್.ಐ ಸಂಘನೆಯನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಬೇಕು.ದುಷ್ಕರ್ಮಿಗಳಿಂದ ಹತ್ಯೆಗೀಡಾದ ದೀಪಕ್ ರಾವ್‌ರವರ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಸರಕಾರ ರೂ.೫೦ಲಕ್ಷ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಬೇಕು ಎಂದು ಆವರು ಹೇಳಿದರು. ಸುಳ್ಯ ಬಿಜೆಪಿ ನಗರಾಧ್ಯಕ್ಷ ವಿನಯ್ ಕಂದಡ್ಕ ಹತ್ಯೆಯನ್ನು ಖಂಡಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಮಂಡಲ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸುಭೋದ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮೇನಾಲ, ಸಂಘ ಪರಿವಾರದ ಪ್ರಮುಖರಾದ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ತಳೂರು, ನ.ಸೀತರಾಮ, ಎ.ಪಿ.ಎಂ.ಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಡ್ಡಂತ್ತಡ್ಕ ದೇರಣ್ಣ ಗೌಡ, ಜಿ.ಪಂ ಸದಸ್ಯ ಹರೀಶ್ ಕಂಜಿಪಿಲಿ, ನ.ಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶೀಲಾವತಿ ಮಾಧವ, ತಾ.ಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಚನಿಯ ಕಲ್ತಡ್ಕ, ವಿಶ್ವ ಹಿಂದೂ ಪರಿಷತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಗಣಪತಿ ಭಟ್ ಮಜಿಗುಂಡಿ, ಕರುಣಾಕರ ಅಡ್ಪಂಗಾಯ, ರಾಜೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮೇನಾಲ, ಸೀನಪ್ಪ ಬಯಂಬು, ಸುಭೋದ ಎಸ್, ರೈ, ಸುಧಾಕರ್ ಕಾಮತ್, ಸುದರ್ಶನ್ ಪಾತುಕಲ್ಲು, ಎನ್.ಎ. ರಾಮಚಂದ್ರ, ಕರುಣಾಕರ ರೈ ಮೇನಾಲ, ನಾರಾಯಣ ಎಮ್.ಎಸ್, ಐ.ಬಿ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್, ಕಿರಣ ಕುರುಂಜಿ, ರಾಜೇಶ್ ರೈ ಉಬರಡ್ಕ, ಚಿದಾನಂದ ಕುದ್ಪಾಜೆ, ಗಿರೀಶ್ ಕಲ್ಲುಗದ್ದೆ, ನಾಗೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮೇನಾಲ, ನವೀನ್ ಕಾಯರ್ತೋಡಿ, ಪ್ರಕಾಶ್ ಯಾದವ್, ಸೋಮನಾಥ ಪೂಜಾರಿ, ರಾಜಶೇಖರ್ ಏಣ್ಮೂರು, ಸಂಜಯ್ ಪೈಚಾರ್, ಜಯಂತಿ ಎನ್.ಜೆ, ಭಾಗ್ಯ ಪ್ರಸನ್ನ, ಯಶೋದ ಗುತ್ತಿಗಾರು, ಮೋಹಿನಿ ಚಂದ್ರ ಶೇಖರ್ ಗುಣಾವತಿ ಕೊಲ್ಲತ್ತಂಡ್ಕ, ಪದ್ಮಿನಿ ದೊಡ್ಡೆರಿ, ಸರೋಜಿನಿ ಪೆಲ್ತಡ್ಕ, ಹರಿಣಾಕ್ಷಿ ನಾರಾಯಣ, ಮೀನಾಕ್ಷಿ ಸುಬ್ರಾಯ, ಮೋಹಿನಿ ನಾಗರಾಜ್, ಪ್ರಶಾಂತ್ ಆಚಾಯ, ಹರೀಶ್ ಬೂಡುಪನ್ನೆ, ಬಾಬು ಕೆ.ಎಂ ಜಾಲ್ಸೂರು, ದುರ್ಗೆಶ್ ಪಾರೆಪ್ಪಾಡಿ ಮೊದಲಾದವರು ಇದ್ದರು.

ರಸ್ತೆ ತಡೆ: ಪ್ರತಿಭಟನಾ ಭಾಷಣದ ಬಳಿಕ ಪ್ರತಿಭಟನೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ ಎಲ್ಲರೂ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆಗೆ ಬಂದು ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರದ ವಿರುದ್ಧ ಘೋಷಣೆಯನ್ನು ಕೂಗುತ್ತ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ರಸ್ತೆ ತಡೆ ನಡೆಸಿದರು. ಒಂದೆರೆಡು ನಿಮಿಷಗಳ ಬಳಿಕ ಸರ್ಕಲ್ ಇನ್ಸ್‌ಪೆಕ್ಟರ್ ಸತೀಶ್ ಹಾಗೂ ಎಸ್.ಐ ಮಂಜುನಾಥ್ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತವರನ್ನು ಎಬ್ಬಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.