ನಾಳೆ ಪಂಜದಲ್ಲಿ ಹುಚ್ಚುನಾಯಿ ರೋಗ ನಿರೋಧಕ ಲಸಿಕಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಜೆ.ಸಿ.ಐ ಪಂಜ ಪಂಚಶ್ರೀ ಮತ್ತು ಪಶುಸಂಗೋಪನ ಇಲಾಖೆ ಸುಳ್ಯ ಇವರ ಜಂಟಿ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಹುಚ್ಚು ನಾಯಿ ರೋಗ ನಿರೋಧಕ ಲಸಿಕಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಜ.೨೧ರಂದು ನಡೆಯಲಿದೆ. ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಪಂಜ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಸಭಾಭವನದಲ್ಲಿ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಸಮಾರಂಭ ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ಜೆ.ಸಿ.ಐ ವಲಯ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ರವಿ ಕಕ್ಕೆಪದವು ಉದ್ಘಾಟನೆ ನೆರವೇರಿಸುವರರು. ಬಳಿಕ ಎಂಟು ತಂಡಗಳಲ್ಲಿ ಪಡ್ಪಿನಂಗಡಿ, ಪಲ್ಲೋಡಿ, ಕೇನ್ಯ, ಕೃಷ್ಣ ನಗರ, ಪಂಜ ದೇವಸ್ಥಾನ, ಬೊಳ್ಳಾಜೆ ನಾಗೋಡಿ, ಹೇಮಳ, ಶಾಂತಿನಗರ ಹಾಗೂ ಈ ಊರುಗಳ ಹತ್ತಿರದ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಲಸಿಕಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಲಿದೆ ಎಂದು ಜೆ.ಸಿ.ಐ ಪಂಜ ಪಂಜಶ್ರೀ ಇದರ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಗುರುಪ್ರಸಾದ್ ತೋಟ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.