ಬಾಳಿಲದಲ್ಲಿ ಸಂತಾಪ ಸೂಚನಾ ಸಭೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕಿನ ಬಾಳಿಲ ಗ್ರಾಮ ನಿವಾಸಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಪಕ್ಷದ ಕಾರ್ಯಕರ್ತ ಹರೀಶ್ ಮರಂಗಳ ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ವಿಧಿವಶರಾಗಿದ್ದರು. ಅವರ ಸಂತಾಪ ಸೂಚನಾ ಸಭೆಯು  ಸುಳ್ಯ ಬ್ಲಾಕ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಪಿ .ಯಸ್ ಆದಮ್ ಸಾಹೇಬ್ ಪಾಜಪಳ್ಳ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಬಾಳಿಲ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ನೂರಾರು ಕಾರ್ಯಕರ್ತರ ಸಮ್ಮುಖದಲ್ಲಿ ಜರಗಿತು. ಸಭೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಸುಳ್ಯ ಬ್ಲಾಕ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ರೈ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸುಳ್ಯ ಮಹಿಳಾ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಉಪದ್ಯೇಕ್ಷೆ ಪ್ರವೀಣ ರೈ,ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಸಚಿನ್ ರಾಜ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಬಾಳಿಲ ಪಂಚಾಯತ್ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಶೇಖರ್ ಗೌಡ, ಗಂಗಾಧರ ಗೌಡ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಗೌಡ, ಬಾಬು ಗೌಡ, ಬಾಲಕ್ರಷ್ಣ ರೈ ಪಾದೆಕಲ್ಲು, ಅನ್ನು ಶೆಟ್ಟಿ ಕಾಂಚೋಡು ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಶರೀಫ್ ಭಾರತ್ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಶೇಖರ್ ವಂದಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.