ನಾಗಪಟ್ಟಣ : ರಸ್ತೆ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲಿಸಿದ್ದ ರಿಕ್ಷಾವನ್ನು ನದಿಗೆ ದೂಡಿದ ಕಿಡಿಗೇಡಿಗಳು

Advt_Headding_Middle

ತನ್ನ ಮನೆಯ ಸಮೀಪ ರಸ್ತೆಯ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ರಾತ್ರಿ ವೇಳೆ ನಿಲ್ಲಿಸಿದ್ದ ರಿಕ್ಷಾವೊಂದನ್ನು ಟಾಟಾ ಸುಮೋದಲ್ಲಿ ಬಂದ ಕಿಡಿಗೇಡಿಗಳು ರಿಕ್ಷಾವನ್ನು ನ್ಯೂಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡಿ ದೂಡಿಕೊಂಡು ಬಂದು ಪಯಸ್ವಿನಿ ನದಿಯ ಬಳಿ ತಳ್ಳಿರುವ ಘಟನೆ ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಆಲೆಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮದ ನಾಗಪಟ್ಟಣ ನಿವಾಸಿ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಎಂಬವರು ತಮ್ಮ ಅಟೋ ರಿಕ್ಷಾವನ್ನು ಮನೆಯ ಸಮೀಪ ಇರುವ ನಾಗಪಟ್ಟಣ ಶ್ರೀ ಸದಾಶಿವ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಪಕ್ಕ ರಸ್ತೆಯ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲಿಸಿದ್ದರು. ಕಾರ್ತಿಕ್‌ರವರು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ನೋಡುವಾಗ ರಿಕ್ಷಾ ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಇರಲಿಲ್ಲ. ಬಳಿಕ ತನ್ನ ಸನೇಹಿತರಿಗೆ ಹಾಗೂ ಅಕ್ಕಪಕ್ಕದವರಿಗೆ ರಿಕ್ಷಾ ಕಾಣದಿರುವ ವಿಷಯ ತಿಳಿಸಿದರು. ಬಳಿಕ ಸುಮಾರು ಹತ್ತಿಪ್ಪತ್ತು ಮಂದಿ ಸೇರಿ ಹುಡುಕಾಟ ನಡೆಸಿದಾಗ ಪಯಸ್ವಿನಿ ನದಿಯ ಸೇತುವೆಯ ಪಕ್ಕ ಚರಂಡಿಯೊಂದರಲ್ಲಿ ರಿಕ್ಷಾ ಪತ್ತೆಯಾಯಿತು. ಆದರೆ ಈ ರಿಕ್ಷಾ ಚರಂಡಿಗೆ  ಹೇಗೆ ಬಂತೆಂದು ಯಾರಿಗೂ ಗೊತ್ತಾಗಲಿಲ್ಲ. ಬಳಿಕ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಸಿಸಿ ಟಿವಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದಾಗ ರಾತ್ರಿ ವೇಳೆ ಟಾಟಾ ಸುಮೊವೊಂದು ನಾಗಪಟ್ಟಣಕ್ಕೆ ಬಂದು, ಅದರಿಂದ ಇಳಿದ ಮೂರ‍್ನಾಲ್ಕು ಮಂದಿ ರಿಕ್ಷಾದ ಬಳಿ ಹೋಗಿ, ಅದರ ಒಳಗಿದ್ದ ಸ್ಟೀರಿಯೋ, ಸ್ಪೀಕರ್, ಹಾರ್ನ್ ಮುಂತಾದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಕಿತ್ತು ತೆಗೆದರು. ನಂತರ ಅಟೋ ರಿಕ್ಷಾವನ್ನು ನ್ಯೂಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡಿ ಟಾಟಾ ಸುಮೊದ ಹೆಡ್ ಲೈಟ್‌ನ ಮುಖಾಂತರ ಸುಮಾರು ೩೦೦ ಮೀಟರ್‌ನಷ್ಟು ದೂಡಿಕೊಂಂಡು ಬಂದು ಸೇತುವೆಯ ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪಯಸ್ವಿನಿ ನದಿಗೆ ಇಳಿಯುವ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ದೂಡಿಬಿಟ್ಟರುವುದು ಸಿಸಿ ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಈ ಬಗ್ಗೆ ಮುಂಜಾನೆ ವಿಷಯ ತಿಳಿದಾಗ ನೂರಾರು ಮಂದಿ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಜಮಾಯಿಸಿದ್ದು, ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ವಾಹನ ದಟ್ಟಣೆಯಿಂದ ರಸ್ತೆ ಸಂಚಾರಕ್ಕೆ ಅಡಚಣೆ ಆಗಿತ್ತು. ನಂತರ ಬೇರೆ ವಾಹನವನ್ನು ಬಳಸಿ ಹಗ್ಗಕಟ್ಟಿ ರಿಕ್ಷಾವನ್ನು ಮೇಲೆತ್ತಲಾಯಿತು. ರಿಕ್ಷಾ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಜಖಂಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಬಗ್ಗೆ ಸುಳ್ಯ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ದೂರು ನೀಡಿದ್ದು, ಪೊಲೀಸರು ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತಿದ್ದಾರೆ. 

advertisement

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.