ಏಷ್ಯಾಡ್ ಗೇಮ್ಸ್: ಟೆನ್ನಿಸ್‍ನಲ್ಲಿ ಕಂಚಿಗೆ ತೃಪ್ತಿಪಟ್ಟ ಅಂಕಿತಾ ರೈನಾ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 ಏಷ್ಯಾಡ್ ಗೇಮ್ಸ್’ನಲ್ಲಿ ಭಾರತೀಯ ಆಟಗಾರರು ಇಂದು ಕೂಡ ಪದಕದ ಬೇಟೆಯನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದ್ದಾರೆ. ಮಹಿಳೆಯರ ಸಿಂಗಲ್ಸ್ ಟೆನ್ನಿಸ್‍ನ ಸೆಮಿಫೈನಲ್‍ನಲ್ಲಿ ಭಾರತದ ಆಟಗಾರ್ತಿ ಚೀನಾ ಜಾಂಗ್ ಶುಯೈ ವಿರುದ್ಧ ಸೋತು ಫೈನಲ್ ಗೇರುವ ಅವಕಾಶದಿಂದ ವಂಚಿತರಾದರೂ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಕಂಚಿನ ಪದಕವನ್ನು ತಂದುಕೊಡುವಲ್ಲಿ ಸಫಲರಾದರು.

ಎರಡು ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ಫೈನಲ್ಸ್‍ಗೇರಲು ಅಂಕಿತಾ ಹೋರಾಟ ನಡೆಸಿದರೂ ಕೂಡ ಚೀನಾದ ಆಟಗಾರ್ತಿ ಜಾಂಗ್ ಶುಯೈ ಹೊಡೆದ ಶಾರ್ಟ್ಸ್ ಗಳನ್ನು ಸಮರ್ಥವಾಗಿ ಎದುರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾದ ಅಂಕಿತಾ 4-6, 6-7 ಸೆಟ್‍ಗಳಿಂದ ಸೋಲುವ ಮೂಲಕ ಭಾರತದ ಪರ ಟೆನ್ನಿಸ್‍ನ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಪದಕ ಗೆದ್ದ ಎರಡನೇ ಆಟಗಾರ್ತಿಯಾಗಿ ಬಿಂಬಿಸಿಕೊಂಡರು. ಇದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಲೋಕದ ದಿಗ್ಗಜೆ ಸಾನಿಯಾ ಮಿರ್ಜಾ 2006ರಲ್ಲಿ ದೋಹಾದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಏಷ್ಯಾಡ್ ಗೇಮ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳಿ ಹಾಗೂ 2010ರಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಏಷ್ಯಾಡ್ ಗೇಮ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಕಂಚಿನ ಪದಕವನ್ನು ತಮ್ಮದಾಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.