ಕೋನಡ್ಕ ಪದವು : ನೇಣುಬಿಗಿದು ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle


ವ್ಯಕ್ತಿಯೋರ್ವರು ಮನೆಯೊಳಗೆ ನೇಣುಬಿಗಿದು ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡ ಘಟನೆ ಸೆ.1 ರಂದು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಜಾಲ್ಸೂರು ಗ್ರಾಮದ ಕೋನಡ್ಕ ಪದವಿನಲ್ಲಿ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

ಸುಳ್ಯದಲ್ಲಿ ವಾಚ್ ರಿಫೇರಿ ಅಂಗಡಿ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದ ಕೋನಡ್ಕ ಪದವಿನ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಪಾಟಾಳಿ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡ ವ್ಯಕ್ತಿ. ಅವರಿಗೆ ೪೫ ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಾಗಿತ್ತು . ಸೆ.೧ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸುಳ್ಯಕ್ಕೆ ಹೋಗದೆ ರಜೆ ಮಾಡಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿದ್ದರು. ಪತ್ನಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಸುಳ್ಯಕ್ಕೆ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ತೆರಳಿದ್ದು, ಎರಡು ಮಕ್ಕಳು ಶಾಲೆಗೆ ತೆರಳಿದ್ದರು. ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಅವರ ತಾಯಿ ಗಿರಿಜ ಅವರು ಪದವಿನಲ್ಲಿ ಗೇರುಬೀಜದ ಕಾರ್ಖಾನೆಗೆ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಹೋಗಿದ್ದ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಊಟಕ್ಕೆ ಮನೆಗೆ ಬಂದಾಗ ಮನೆಯೊಳಗೆ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಪಾಟಾಳಿಯವರು ಚೂಡಿದಾರದ ಶಾಲಿನಿಂದ ಮನೆಯ ಅಟ್ಟದ ಅಡ್ಡಕ್ಕೆ ನೇಣುಬಿಗಿದು ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂತು. ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಪಾಟಾಳಿಯವರ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆಗೆ ಸ್ಪಷ್ಟಕಾರಣ ತಿಳಿದು ಬಂದಿಲ್ಲ. ಮೃತರು ತಾಯಿ ಗಿರಿಜ, ಪತ್ನಿ ಸುಜಾತ, ಪುತ್ರಿ ಮೇಘನ, ಪುತ್ರ ಮಿಥುನ್ ಅವರನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.