ತೆರಿಗೆ ವಿವಾದ : ನಗರ ಪಂಚಾಯತ್ ಸ್ಪಷ್ಟನೆ ನೀಡಿ ಗೊಂದಲ ನಿವಾರಿಸಲಿ: ಆಮ್ ಆದ್ಮಿ ಪಾರ್ಟಿ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಸುಳ್ಯ ನಗರ ಪಂಚಾಯತಿನ ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಸದಸ್ಯರೋರ್ವರು ಕೆ.ವಿ.ಜಿ ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆಯ ವಿರುದ್ಧ ತೆರಿಗೆ ಬಾಕಿ ಆರೋಪ ಮಾಡಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ಸುಳ್ಯ ನಗರಾಡಳಿತ ಸ್ಪಷ್ಟನೆ ನೀಡಿ ಗೊಂದಲ ನಿವಾರಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಆಮ್ ಆದ್ಮಿ ಪಾರ್ಟಿ ಆಗ್ರಹಿಸಿದೆ.


ಯಾವುದೇ ವ್ಯಕ್ತಿ ಯಾ ಸಂಘ ಸಂಸ್ಥೆಗಳು ಸ್ಥಳೀಯ ವಿವಿಧ ತೆರಿಗೆಗಳನ್ನು ನಿಯಮಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಪಂಚಾಯತಿಗೆ ಪಾವತಿಸಬೇಕು, ಆ ತೆರಿಗೆಯ ಹಣ ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಅನೂಕೂಲಕ ಯೋಜನೆಗಳಿಗಾಗಿ ಸದುಪಯೋಗಗೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂಬುವುದು ಪಕ್ಷದ ಸ್ಪಷ್ಟ ನಿಲುವಾಗಿದ್ದು, ಸುಳ್ಯದ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಕೆ ವಿ ಜಿ ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕೊಡುಗೆ ಅನನ್ಯವಾಗಿದ್ದು, ತೆರಿಗೆ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮೇಲಿನ ಆರೋಪವು ಸುಳ್ಳಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅದು ಖಂಡನೀಯ ಮತ್ತು ಸದಸ್ಯರು ತಮ್ಮ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಪಡೆಯಬೇಕು. ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರಲ್ಲಿ ಸ್ಪಷ್ಟತೆ ಉಂಟಾಗಲು ಸುಳ್ಯ ನಗರ ಪಂಚಾಯತಿನಲ್ಲಿ ಸದಸ್ಯರು ನಡೆಸಿದ ಆರೋಪದ ಬಗ್ಗೆ ನಗರ ಪಂಚಾಯತ್ ಆಡಳಿತ ತಕ್ಷಣ ಸ್ಪಷ್ಟಿಕರಣ ನೀಡಬೇಕು ಎಂದು ಆಮ್ ಆದ್ಮಿ ಪಕ್ಷ ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ಆಗ್ರಹಿಸಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.