ಹಳೆಗೇಟು ಸೆ.13 ರಿಂದ ಸೆ.17 ರ ತನಕ 35 ನೇ ವರ್ಷದ ಗಣೇಶೋತ್ಸವ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle


ಸುಳ್ಯ ಹಳೆಗೇಟು ವಸಂತ ಕಟ್ಟೆ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ 35 ನೇ ವರ್ಷದ ಗಣೇಶೋತ್ಸವ ವು ಸೆ 13 ರಿಂದ ಸೆ.17 ರ ತನಕ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸಂಘ ಹಳೆಗೇಟು ನಿರಂತರವಾಗಿ ೩೫ ವರ್ಷಗಳಿಂದ ನಡೆಸಿಕೊಂಡು ಬರುತ್ತಿದೆ.ಸೆ.೧೩ ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ೭ . ಗಂಟೆಗೆ ಗಣಪತಿ ಹೋಮ ೮ ಗಂಟೆಗೆ ವಿಗ್ರಹ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾಪನೆ ಮದ್ಯಾಹ್ನ ಮಹಾಪೂಜೆ ನಡೆಯಲಿದೆ, ಸಂಜೆ೬ .೩೦ ಕ್ಕೆ ಶಾಂತಿ ನಗರ ದೀಪಾಂಜಲಿ ಮಹಿಳಾ ಮಂಡಲದ ವತಿಯಿಂದ ಭಜನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಲಿದೆ.ರಾತ್ರಿ ೭.೩೦ ರಿಂದ ಕಿಶನ್ ಕುಮಾರ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ಸಭಾಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಲಿದೆ. ನಗರ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯ ಪ್ರಕಾಶ್ ಹಗ್ಡೆ ಉದ್ಗಾಟಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ಅತಿಥಿ ಗಳಾಗಿ ಸುಳ್ಯ ಶಾಸಕ ಎಸ್ ಅಂಗಾರ , ಸರಕಾರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜಿನ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರಾದ ಯು ಸುಭ್ರಾಯ ಗೌಡ ಭಾಗವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ದಲ್ಲಿ ಮಾಸ್ಟರ್ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಸ್ಪರ್ಧಿ ಕು ಮೊನಿಶಾ ಆಲಂಕಲ್ಯ , ಪ್ರಕಾಶ್ ಹೆಗ್ಡೆ, ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಕರೋಡಿ ಯವರಿಗೆ ಸನ್ಮಾನ ನಡೆಯಲಿದೆ.ರಾತ್ರಿ ೮.೩೦ ರಿಂದ ದಿ.ಚಿದಾನಂದ ಕಾಮತ್ ಪುತ್ತೂರು ಇವರ ಶಿಷ್ಯ ವೃಂದ ದಿಂದ ನೃತ್ಯ ವೈಭವ ನಡೆಯಲಿದೆ.ರಾತ್ರಿ ೧೦ ಗಂಟೆಗೆ ಮಹಾಪೂಜೆ ನಡೆಯಲಿದೆ..ಸೆ.೧೪ ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ೮ ಗಂಟೆ ಗೆ ಪೂಜೆ ಮದ್ಯಾಹ್ನ ಮಹಾಪೂಜೆ, ಸಂಜೆ ೬ ಗಂಟೆಯಿಂದ ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥೇಶ್ವರ ಭಜನಾ ಮಂದಿರ ಬೆಟ್ಟಂಪಾಡಿ ವತಿಯಿಂದ ಭಜನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಲಿದೆ.ರಾತ್ರಿ ೮ ಗಂಟೆಯಿಂದ ಸವಿತಾ ಕಿರಣ ಸಂಪಾಜೆ ಇವರ ನಿರ್ದೇಶನ ದಲ್ಲಿ ನೃತ್ಯ ವೈಭವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ , ರಾತ್ರಿ ೧೦ ಗಂಟೆಯಿಂದ ಮಹಾಪೂಜೆ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಸೆ. ೧೫ ರಂದು ಪೂಜೆ , ಮಹಾಪೂಜೆ ಮದ್ಯಾಹ್ನ ಅನ್ನದಾನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಸಂಜೆ ಭಜನಾಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಲಿದೆ.ರಾತ್ರಿ ೮ ಗಂಟೆಯಿಂದ ಅಭಿನಯ ಕಲಾ ಮಿಲನ ಚಾರಿಟೇಬಲ್ ಟ್ರಸ್ಟ್ ವತಿಯಿಂದ ತುಳು ಮತ್ತು ಅರೆಭಾಷೆ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ನೃತ್ಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಸೆ. ೧೬ ರಂದು ಪೂಜೆ ಸಂಜೆ ೬ ಕ್ಕೆ ಭಜನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ರಾತ್ರಿ ೮ ಗಂಟೆಯಿಂದ ಸೌಂಡ್ ಆಪ್ ಜೂಮ್ ರಸಮಂಜರಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಸೆ. ೧೭ ರ ಸಂಜೆ ವೈಭವದ ಶೋಭಾಯಾತ್ರೆನಡೆದು ಬ್ರಹ್ಮರ ಗಯದ ಬಳಿ ಜಲಸ್ತಂಭನ ಗೊಳ್ಳಲಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.