ಬ್ರಹ್ಮಶ್ರೀ ಯುವ ಸೇನೆ ಅಸ್ತಿತ್ವಕ್ಕೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಬೆಳ್ಳಾರೆಯಲ್ಲಿ ನೂತನವಾಗಿ ರಚನೆಗೊಂಡಿರುವ ಬ್ರಹ್ಮಶ್ರೀ ಯುವ ಸೇನೆ ಸಮಿತಿಯ ಉದ್ಘಾಟನೆಯು ಮಣಿಮಜಲು ಕೋಟಿ ಚೆನ್ನಯ ಗರಡಿಯಲ್ಲಿ ಸೆ. 14ರಂದು ನಡೆಯಿತು. ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ಮಣಿಮಜಲು, ಆನಂದ ಪೂಜಾರಿ ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ ಇವರ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಿತು.


ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಯಣ್ಣ ಪೂಜಾರಿ, ಉಮೇಶ್ ಮಣಿಮಜಲು, ವಸಂತ ಪೂಜಾರಿ, ಅನಿಲ್ ಪೂಜಾರಿ, ಸತೀಶ್ ಕಳಂಜ,ಸುಧೀರ್ ಕಳಂಜ, ನಿತೇಶ್ ಕೆ., ಹರೀಶ್ ಪೂಜಾರಿ, ದಿಲೀಪ್ ಸಾಲ್ಯಾನ್, ಸುರೇಶ್, ಚೇತನ್, ಪ್ರವೀಣ್, ವರುಣ್ ಪೂಜಾರಿ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಯುವಕರ ತಂಡವೊಂದು ಸಮಾಜಮುಖಿ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಉದ್ಧೇಶದಿಂದ ಸಮಿತಿಯು ಅಸ್ತಿತ್ವಕ್ಕೆ ಬಂದಿದೆ. ಈ ಯುವ ಸೇನೆಯ ವತಿಯಿಂದ ಸೆ. ೧೪ರಂದು ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಗಣೇಶೋತ್ಸವದಲ್ಲಿ ಹುಲಿವೇಷ ಪ್ರದರ್ಶನ ನಡೆಯಿತು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.