ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮೀವೆಂಕಟರಮಣ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಪ್ರಸಾದ ಭೋಜನಾಲಯ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮೀವೆಂಕಟರಮಣ ದೇವಸ್ಥಾನ ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಇದರ ನವೀಕೃತಗೊಂಡ ಪ್ರಸಾದ ಭೋಜನಾಲಯವನ್ನು ಸೆ. 23 ರಂದು ದೇವಸ್ಥಾನದ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರರಾದ ಮಣಿಕ್ಕಾರ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಶ್ಯಾನುಭಾಗ್ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು.

ಗೌಡ ಸಾರಸ್ವತ ಬ್ರಾಹ್ಮಣ ಯುವಕ ವೃಂದದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎಂ. ರಾಜೇಶ್ ಶ್ಯಾನುಭಾಗ್ ಮತ್ತು ಸದಸ್ಯರು, ಟ್ರಸ್ಟಿಗಳಾದ ಎಂ. ಲಕ್ಷ್ಮೀನಾರಾಯಣ ಶ್ಯಾನುಭಾಗ ಬಿ. ಸುರೇಶ್ ಶೆಣೈ ಬಿ. ಮಂಜುನಾಥ ಕಾಮತ್ ಬಿ. ಕೃಷ್ಣ ಪೈ ಬಿ. ಮಿಥುನ್ ಶೆಣೈ ಬಿ. ಅಶೋಕ್ ಪೈ ಸೇರಿದಂತೆ ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಪೇಟೆಯ ಹತ್ತು ಸಮಸ್ತರು, ಭಕ್ತಾಭಿಮಾನಿಗಳು ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಉಭಯ ದೇವರುಗಳಾದ ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟರಮಣ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಅಮ್ಮನವರಿಗೆ ಮಹಾಪೂಜೆ ನಡೆಯಿತು. ಅನಂತ ಚತುರ್ದಶಿ ಬಾಬ್ತು ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆ ನಡೆದ ಬಳಿಕ ಭೂರಿಭೋಜನ ನಡೆಯಿತು. ಭೋಜನಾಲಯದ ಸುಂದರೀಕರಣಕ್ಕೆ ಸಹಾಯಧನ ಕಳುಹಿಸುವವರು ಬೆಳ್ಳಾರೆ ವಿಜಯಾ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನ ಎಸ್.ಬಿ. ಖಾತೆಗೆ ಜಮೆ ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ದೇವಸ್ಥಾನದ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರರಾದ ಮಣಿಕ್ಕಾರ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಶ್ಯಾನುಭಾಗ್ ತಿಳಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.