ಕಳಂಜ ವಾಲಿಬಾಲ್ ಭವಾನಿ ಸ್ವಾಂಪ್ಟ್ ಡ್ರಿಂಕ್ಸ್ ತಂಡ ಪ್ರಥಮ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ವಿಷ್ಣು ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಕ್ಲಬ್ ಕಳಂಜ ಇದರ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಹೊನಲು ಬೆಳಕಿನ ಲೀಗ್ ಮಾದರಿಯ ವಾಲಿಬಾಲ್ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್ ಪಂದ್ಯಾಟವು ಕಳಂಜದ ವಿಷ್ಣು ನಗರದ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಅ.೬ರ ರಾತ್ರಿ ನಡೆಯಿತು.ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಕಳಂಜ ಬಾಳಿಲದ ಹಾಲಿನ ಒಕ್ಕೂಟದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎನ್ ವಿಶ್ವನಾಥ ರೈ”ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ರಘುನಾಥ ರೈ ಕಳಂಜ, ವಿಷ್ಣು ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಕ್ಲಬ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಲೋಹಿತ್, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ದಿಲೀಪ್, ಕಲಾವಿಕಾಸದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಮಚಂದ್ರ ಬೇರಿಕೆ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಗಿರಿಧರ್ ಕಳಂಜ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ವಂದಿಸಿದರು. ಜಗದೀಶ್ ಮುಂಡುಗಾರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಿರೂಪಿಸಿದರು. ಪಂದ್ಯಾಟದಲ್ಲಿ ೧೦ ತಂಡಗಳು ಭಾಗವಹಿಸದ್ದರು. ಭವಾನಿ ಸ್ವಾಂಪ್ಟ್ ಡ್ರಿಂಕ್ಸ್ ಪ್ರಥಮ, ಸಂಕೇಶ ವಾರಿಯರ್‍ಸ್ ದ್ವೀತಿಯ, ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾ ಅಯ್ಯನಕಟ್ಟೆ ತೃತೀಯಾ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆಯಿತು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಶೇಷಪ್ಪ, ಸತೀಶ, ನಾರಾಯಣ, ಕರುಣಾಕರ ಮತ್ತಿತರರು, ಕ್ಲಬ್‌ನ ಸದಸ್ಯರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.