ತುಷಾರ್ ಗೌಡನಿಗೆ ತುಳು ನಾಡ ಸಿರಿ ಮಾಣಿಕ್ಯ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಡ್ರಾಮ ಜ್ಯೂನಿಯರ್ ಖ್ಯಾತಿಯ ಸುಳ್ಯದ ತುಷಾರ್ ಗೌಡನಿಗೆ ತುಳು ನಾಡ ಸಿರಿ ಮಾಣಿಕ್ಯ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಲಭಿಸಿದೆ.  ಕಾಸರಗೋಡು ಜಿಲ್ಲೆಯ ಬದಿಯಡ್ಕದ ವಾಂತಿಚ್ಚಾಲು ಜಿ.ಕೆ. ಚಾರಿಟೇಬಲ್ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಕೊಡಮಾಡುವ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಇದಾಗಿದ್ದು ತುಳು ನಾಡಿನಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳ ಮಹೋನತ್ತ ಮಹೋತ್ಸವ ತುಳುನಾಡ ಜೋಕ್ಲೆ ಪರ್ಬ ೨೦೧೮ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪ್ರದಾನ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಅ.೨೧ರಂದು ನಡೆದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಶತಾಯುಷಿ ಸಾಲುಮರ ತಿಮ್ಮಕ್ಕರವರು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ನೀಡಿ ತುಷಾರನಿಗೆ ಆಶೀವರ್ದಿಸಿದರು. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪ್ರದರ್ಶನಗೊಂಡ ಅರೆಭಾಷೆಯ ಮಾಯಕ ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ತುಷಾರ್ ನೃತ್ಯ ಸಂಯೋಜನೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.
ತುಷಾರ್ ಮಯೂರಿ ಗಾರ್ಮೆಂಟ್ಸ್ ಮಾಲಕರಾಗಿರುವ ಮತ್ತು ರಂಗಮಯೂರಿ ಕಲಾ ಶಾಲೆಯ ಸಂಚಾಲಕರಾಗಿರುವ ವಿಜಯ ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ರೂಪಾ ದಂಪತಿಗಳ ಪುತ್ರ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.